Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Gội, xả, ủ nào cho tóc uốn, nhuộm mà tốt? (vừa tiền ạ)

Trích dẫn Gửi bởi Miyoun
    Em lập topic này nhờ mọi người share kinh nghiệm ạ... Em đang cần mua 1 bộ gội, xả, ủ cho tóc uốn, nhuộm mà ko quá đắt. Thị trường nhiều quá em ko bít chọn loại nào cho tốt, mong các chị júp đỡ...
    Em xin cảm ơn...
    gội xả ủ vs của nhật được đó bạn ạ.bán cả 3 thứ luôn.trong shop mỹ phẩm linh giang chỗ gần chợ đồng xuân có đấy bạn ạ.320k một bộ

Trích dẫn Gửi bởi bgirl108
    gội xả ủ vs của nhật được đó bạn ạ.bán cả 3 thứ luôn.trong shop mỹ phẩm linh giang chỗ gần chợ đồng xuân có đấy bạn ạ.320k một bộ
    loại này tên gì hả bạn...

davines vẫn là tốt nhất hoặc của nhật nhưng chữ loàng ngoành nên m chả bít đọc như thia nào cả!!!nhưng dùng kensuko cũng oki đấy!!
    m tự nhuộm ở nhà mà dùng kensuko cũng bền màu lắm!vẫn chưa phai tí nào cả!

Trích dẫn Gửi bởi Miyoun
    loại này tên gì hả bạn...
    loại này tên là vs bạn ạ.bạn cứ đến hỏi dầu gội của nhật tên vs là người bán hàng bít đó.3 lọ màu đỏ đun.dùng cho tóc hư tổn và tóc nhuộm.mình chỉ bạn đến shop linh giang bởi mình cũng mua vs này của một chị bán hàng xách tay nhưng có mỗi hai lọ dầu gội và dâu xả cũng 320k .hôm nọ đến shop đó thấy bán cả gội, xả hấp là 320k.chắc là tùy từng đợt mới kem theo lọ hấp này.dùng kesuko cũng mượt nhưng 3 lọ cũng phải tầm 500k ý.dùng davines đúng là thích nhất nhưng mà mua lọ dầu gội là 250ml thì gội một tẹo là hết.còn lọ 1000ml thì hichic đắt so với sinh viên quá.

Trích dẫn Gửi bởi siu_nhân_bò_sữa
    davines vẫn là tốt nhất hoặc của nhật nhưng chữ loàng ngoành nên m chả bít đọc như thia nào cả!!!nhưng dùng kensuko cũng oki đấy!!
    m tự nhuộm ở nhà mà dùng kensuko cũng bền màu lắm!vẫn chưa phai tí nào cả!
    mà tớ nghĩ dùng dầu gội xong dùng dầu hấp lun có được không nhỉ.cần gì phải mua thêm dầu xả.tớ toàn dùng dầu gội xong rùi hấp davines 15 p là xong.tóc mượt lém.hehe

Trích dẫn Gửi bởi bgirl108
    mà tớ nghĩ dùng dầu gội xong dùng dầu hấp lun có được không nhỉ.cần gì phải mua thêm dầu xả.tớ toàn dùng dầu gội xong rùi hấp davines 15 p là xong.tóc mượt lém.hehe
    dầu hấp cùng thể loại với dầu xả mà!!!dầu hấp thì nhìu dưỡng hơn so với dầu xả!dùng dầu hấp thay dầu xả là nhất rùi nhưng giá cao hơn nên nhìu ng k sử dụng!!!

Đang trung thành với gội + xả của TIGI, và hấp lạnh tại nhà bằng Kadus. Giá cả vừa túi tiền, xài lại tốt nên ok về mọi mặt.

tớ thì có chút kinh nghiệm hiểu biết về mỹ phẩm chăm sóc tóc nên tớ chọn Farmavita, hàng sịn của Ý, chất lượng rất tốt mà giá cực hợp lý!

Trích dẫn Gửi bởi cosboy
    tớ thì có chút kinh nghiệm hiểu biết về mỹ phẩm chăm sóc tóc nên tớ chọn Farmavita, hàng sịn của Ý, chất lượng rất tốt mà giá cực hợp lý!
    nghe tên lạ nhỉ.thế loại này bao tìn hả bạn.cái loại dành cho tóc nhuộm ,chống hư tổn ý.mua ở đâu hả bạn