Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10

Mọi người tư vấn cho em địa chỉ nhuộm tóc đẹp giá cả vừa phải với ạ!

Em sinh con đc 7 tháng rồi,đang định tháng sau đi cắt và nhuộm lại tóc.Nhưng em vẫn chưa biết nên chọn chỗ nào để nhuộm,vì trước khi có bàu đầu năm 2011 em có đi nhuộm và uốn tại 1 cửa hàng tóc tên là Hương Ly thì phải,trên đường Hồng Hà ý.Sau khi làm xong,mất vị chi là 1tr7,về đến nhà e buộc tóc lên luôn vì quá già,màu tóc không lên,ai nhìn cũng chê cả!Đến bây giờ,sau 1 năm rưỡi,tóc em mới duỗi ra bớt,vừa đủ độ xoăn em cần,nên e chỉ muốn cắt mái và nhuộm lại thui.Mong mọi người tích cực cho em ít kinh nghiệm,em chỉ mún nhuộm trong khoảng giá 600-800k thui các mẹ nhé!

up up uppppppppppppppppppppp!!!

Chị qua quán Thượng chỗ Lương Thế Vinh xem,e mới nhuộm ở đấy,hết 800k,tóc e gần ngang lưng,thấy lên màu cũng đẹp,hihi,mọi người khen thế,riêng e thấy cũng ưng

salon Nga 34 chân cầm .thuốc xịn đảm bao luôn ..minh nhuộm đấy thjk lắm .màu quá chuẩn giá rẻ tam 6-8 la cùng ..k đẹp tớ đâm đầu vào gốc cây luôn ..đông khách lắm cô í lamdc 30 năm r ..nổi tiếng phết đấy

salon Nga 34 chân  cầm .thuốc xịn đảm bao luôn ..minh nhuộm đấy thjk lắm .màu quá chuẩn giá rẻ tam 6-8 la cùng ..k đẹp tớ đâm đầu vào gốc cây luôn ..đông khách lắm cô í lamdc 30 năm r ..nổi tiếng phết đấy

Chị vào art hair ở đường Phạm Ngọc Thạch đó, chỗ đó làm cũng được đó. Nhưng theo em do chị vừa sanh em bé xong nên tóc còn yếu lắm đừng nên uốn tóc sớm chị à

em biết cửa hàng ở trương dịnh làm đẹo lắm ạ chỉ có 500k thui mà nhiệt tình lắm ạ,chủ của hàng tên tâm nhưng em không nhớ địa chỉ tối về em hỏi rồi em inbox cho

giá cả nhuộm tóc bây giờ rất cạnh tranh mẹ ạ

Tớ rất thích nhuộm tóc nhưng sau này thì bỏ luôn rồi vì nhuộm tóc tớ bị sơ xác, và rụng nhiều

Mẹ ở HN hay HCM. Ở HCM thỉ giá chắc rẻ hơn HN đấy.