Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 3 của 3

Thuốc nhuộm hãng Davines dùng được không???

Thuốc nhuộm davines đã ai dùng thử chưa có được không??? mình thấy một số người bảo đẹp , còn số khác thì bảo phai màu nhanh , mình đang phân vân không biết có nên mua không.
    Mình lại không dám dùng hãng L'oreal vì từ cái vụ có cái bà ở Anh dùng thuốc hãng này xong bị chết nên mình cũng hãi

Màu nhuộm của Davines là mầu nhuộm dưỡng chất có chứa protein sữa nên về độ dưỡng tóc thì rất hiệu quả. Nếu bạn nhuộm tông màu đỏ thì hạt sắc tố đỏ lưu giữ trên tóc sau khoảng 12- 15 lần gội và nhạt bớt dần vì hạt sắc tố đỏ to nên nhanh trôi hơn. Nếu bạn nhuộm các tông mầu nâu, vàng và mầu khói thì sẽ giữ được lâu hơn nhiều. Và bạn nên hiểu nhé nếu màu nhuộm thời trang thì cũng chỉ có thời hạn. Còn nếu với mầu nhuộm kim loại sẽ bám chặt và Bao quanh sợi tóc và khi bạn muốn đổi mầu cũng rất khó bạn ạHy vọng là những tư vấn trên sẽ giúp bạn hiểu thêm về mầu nhuộm cũng như có sự lựa chọn anh toàn cho sức khỏe sắc đẹp của mình. Nếu bạn cần tư vấn cụ thể đt cho mình nhé vì mình đã có 15 năm kinh nghiệm trong ngahnhf mỹ phảm chăm sóc tóc bạn nhé: 0945689498

minh đã dunhf Daviness và không thích vì nhuộm xong toc khô lám, lai nhanh bay màu. bạn có thể dùng Re'vilon hoặc Kwasicop(ko nhớ đủ tên) của Đức, mềm tóc, bền màu

Các Chủ đề tương tự

1. Có thể trộn 2 màu thuốc nhuộm tóc không???
    Bởi azho trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 05-28-2015, 04:41 AM
  2. Nhuộm tóc bằng thuốc nhuộm Inoa của Loreal
    Bởi thaonhi12 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-10-2014, 07:59 AM
  3. Thuốc nhuôm tóc nào tốt các mẹ nhỉ?
    Bởi Nick2007 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 12-13-2013, 02:46 PM
  4. Thuốc nhuộm tóc dạng bọt
    Bởi blake22h trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 11-04-2013, 07:33 AM
  5. loại thuốc nhuộm nào giữ màu lâu nhất !!!!!!!!!!!!!!!
    Bởi dung.inlinhgia trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 09-15-2013, 06:48 AM