Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 3 của 3

Chia sẻ kinh nghiệm về chăm sóc và phục hồi tóc

Chào các mẹ! Mình xin tự giới thiệu: hiện nay mình đang công tác tại cty TNHH TĐSTTN chuyên cung cấp và phân phối mỹ phẩm chăm sóc tóc Davines trên toàn quốc.Với kinh nghiệm 12 năm trong nghành mỹ phẩm, đăc biệt là mỹ phẩm nghành tóc nên mình vừa mở thêm salon Multi Space Salon chuyên về chăm sóc tóc tại số 33 ngõ 91 Nguyên Chí Thanh.Với đội ngũ thợ kinh nghiệm cả người Nam và người Bắc, khách hàng rất hài lòng khi đến chăm sóc tóc tại salon. Với mục đích làm đẹp cho mình và làm đẹp cho mọi người với những sản phẩm chính hãng tối ưu nhất. Mình tham gia vào chuyên mục này xin được lắng nghe những quan tâm của các mẹ về tóc, về da, về mỹ phẩm ...và mong muốn có được cơ hội mang chút kinh nghiệm của mình chia sẻ cùng các mẹ để có được mái tóc khỏe đẹp " cái răng cái tóc là góc con người" phải không các mẹP/s: vì làm việc trong lĩnh vực cung cấp sản phẩm chăm sóc tóc chuyên nghiệp nên hiện tại salon của mình cũng rất đẩy mạnh dịch vụ phục hồi tóc hư tổn, chữa trị rụng tóc theo mùa, do hocmon, do sinh lý..., dịch vụ cân bằng dầu cho da, trị gầu tận gốc... Và đặc biệt dịch vụ mới là thanh lọc tẩy da chết cho da đầu, đắp bùn cho da đầu và tóc.... Rất mong được các mẹ tin tưởng và giao lưu với mình nhé

Hiện nay Davines mới ra mắt dòng sản phẩm chữa trị phục hồi tóc hư tổn rất hiệu quả và chuyên nghiệp.Mình xem và thấy các mẹ có rất nhiều câu hỏi cho phần tóc hư tổn cũng như tóc rụng sau sinh hoặc do hocmon thay đổi.Đừng coi thường những vấn đề đó nhé phụ nữ sau sinh và ngoài 30 có vô cùng nhiều thay đổi dề nhận thấy hoặc khoing dễ nhận thấy nhưng nói chung phụ nữ xứng đáng được chiều chuộng nên các mẹ chú ý đến sức khỏe mái tóc đừng để có những mẹ khi đến spa tóc thì đã quá muộn nhé Trên chuyên mục này mình sẽ liên tục chia sẻ với các bạn nguyên nhân cũng như cách chữa trị hiệu quả nhất các mẹ nhé!!!

Không thấy mẹ nào có nhu cầu cần tư vấn nhỉ, nghĩ cũng hơi lạ

Các Chủ đề tương tự

1. Chia sẽ kinh nghiệm nối tóc
    Bởi bepteddy trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-21-2014, 03:33 AM
  2. Chia sẻ kinh nghiệm chữa rụng tóc
    Bởi aiemranko trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 12-25-2013, 05:17 PM
  3. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-22-2013, 06:04 AM