Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 5 của 5

Sản phẩm chăm sóc tóc Dessange- có mẹ nào đang dùng không?

Tớ đang được tư vấn dùng dầu gội và xả của hãng Dessange Paris, theo lời cô bán hàng thì dầu này trên cả tuyệt với, dùng thích hơn nhiều Davines ( tớ đang dùng Davines dòng Nounou nhưng ko hợp lắm, mùa này đầu bị gầu), nghe cũng hấp dẫn nhưng cũng ko muốn mất tiền ngu vì hãng này ít thấy có ở VN( hình như mới được nhập về VN thì phải). Có mẹ nào đã dùng sản phẩm này thì chia sẻ chút kinh nghiệm với tớ nhé!

Mẹ nó phải căn cứ vào đặc điểm của tóc thì mới bt dung dessange loại nào chứ?.. Mình cũng phải công nhận la DESSANGE dùng quá thích, tóc ko gàu ,mềm, thơm lâu. DESSANGE nó có nhiều loại khac nhau dành cho cac loại tóc khac nhau, ở cơ quan mình mọi ng thường cùng oder của 1 ẻm hàng xách tay chất lượng ok lắm.

chị biết mua dessange xach tay ở đâu cho em địa chỉ với, em ở tp,hcm, thanks chị trước nhé

[QUOTE=Khoaibeo;708129]Tớ đang được tư vấn dùng dầu gội và xả của hãng Dessange Paris, theo lời cô bán hàng thì dầu này trên cả tuyệt với, dùng thích hơn nhiều Davines ( tớ đang dùng Davines dòng Nounou nhưng ko hợp lắm, mùa này đầu bị gầu), nghe cũng hấp dẫn nhưng cũng ko muốn mất tiền ngu vì hãng này ít thấy có ở VN( hình như mới được nhập về VN thì phải). Có mẹ nào đã dùn
    sản phẩm này thì chia sẻ chút kinh nghiệm với tớ nhé! [/QUOTdùng
    Daviness dùng kén tóc lắm í .. minh thấy Joico là thik nhẩt bạn a ..nh ng dùng giá ok ..k kén tóc
    còn hãng ma bạn nói mình k thấy ai dùng mấy
    vì nó k phải là san phẩm nổi tieng chuyên sâu phục hồi
    Mình lamt tóc đã từng thử qa tất ca san phẩm nên mình biết

Trích dẫn Gửi bởi phuongthanh__
    Mẹ nó phải căn cứ vào đặc điểm của tóc thì mới bt dung dessange loại nào chứ?.. Mình cũng phải công nhận la DESSANGE dùng quá thích, tóc ko gàu ,mềm, thơm lâu. DESSANGE nó có nhiều loại khac nhau dành cho cac loại tóc khac nhau, ở cơ quan mình mọi ng thường cùng oder của 1 ẻm hàng xách tay chất lượng ok lắm.
    Đợt Tết xã nhà e đi công tác cũng mang về cho e 1 hũ ,công nhận là cực kì nhiều dưỡng , tóc em rễ tre thế mà dùng loại đó một năm nhuộm uốn ép suốt cũng không bị xơ xác, mà dùng được lâu phết , tóc em dài ngang lưng là tầm 5 tháng mới hết. Cơ mà giờ hàng nhái nhiều quá , em mua thử của 1 chị bảo là hàng xách tay bên này mà dùng đc 1 nửa đành vứt đi vì dùng tóc bị bết và ngứa điên đảo , mẹ nó xem mua ở đâu uy tín bảo em với

Các Chủ đề tương tự

1. Xin ý kiến về bộ dưỡng tóc DESSANGE
    Bởi huyenxinhgl trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-24-2015, 04:25 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-25-2014, 07:39 AM