Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Trích dẫn Gửi bởi nancy76
    Đã ai dùng các sp hãng này chưa cho mình tý nhận xét. Giá của hãng này gần như đắt nhất trên thị trường bây h mà chất lượng ko biết có ngang tầm đó ko???
    Có em dùng sản phẩm nhuộm tóc của Goldwell, thì thấy bóng đẹp , và màu sáng.Theo em đuợc biết HN cũng nhiều salon dùng như Minh Phương - 73 Trần Quốc Toản , Duy - 8 Hạ Hồi... vài hàng nữa Tuấn Bà triệu nữa thì phải những khoảng 7 hàng

Em đang dùng bộ gội xả của Goldwell đây. Đắt thật, 400k một bộ gội xả 200ml. Mùi dâu cũng được nhưng tóc em không hợp, khô và xơ lắm ạ. Bây giờ lại đang đi tìm loại dầu khác đây.:Sad:

Minh Phương (21 Trần Bình Trọng, và 73 Trần Quốc Toản, HN), Linh (58 Bà Triệu, và 52/6 Giang Văn Minh, HN), Hairworkshop (Tầng 1, Hanoi Towers, 49 Hai Bà Trưng, HN), Duy (8 Hạ Hồi, HN), Hùng (24 Nam Ngư, HN), Công Tuấn (111 Hoàng Hoa Thám, HN),Loan (15 Thuỵ Khuê, HN)...những tiệm em biết nè!

Trích dẫn Gửi bởi hoacomay7681
    Em đang dùng bộ gội xả của Goldwell đây. Đắt thật, 400k một bộ gội xả 200ml. Mùi dâu cũng được nhưng tóc em không hợp, khô và xơ lắm ạ. Bây giờ lại đang đi tìm loại dầu khác đây.:Sad:
    đúng đấy, 400K bộ gội + xả 200ml, thêm hấp nguội 260K nữa. Thấy cửa hàng quảng cáo là tốt lắm, phục hồi tóc hư tổn, vậy mà xơ và khô là tại sao nhỉ? Nhuộm thì thấy khen lắm, kêu nhuộm xong tóc bóng mượt chứ ko khô ráp như các loại nhuộm khác, mà màu lên cũng đẹp lắm, thế nên nhuộm phải 800-1.000K chưa kể làm các dịch vụ khác như cắt, gội.

Trích dẫn Gửi bởi mumhen
    Minh Phương (21 Trần Bình Trọng, và 73 Trần Quốc Toản, HN), Linh (58 Bà Triệu, và 52/6 Giang Văn Minh, HN), Hairworkshop (Tầng 1, Hanoi Towers, 49 Hai Bà Trưng, HN), Duy (8 Hạ Hồi, HN), Hùng (24 Nam Ngư, HN), Công Tuấn (111 Hoàng Hoa Thám, HN),Loan (15 Thuỵ Khuê, HN)...những tiệm em biết nè!
    Cái này là 1 nhà 2 mặt phố

Trích dẫn Gửi bởi nancy76
    đúng đấy, 400K bộ gội + xả 200ml, thêm hấp nguội 260K nữa. Thấy cửa hàng quảng cáo là tốt lắm, phục hồi tóc hư tổn, vậy mà xơ và khô là tại sao nhỉ? Nhuộm thì thấy khen lắm, kêu nhuộm xong tóc bóng mượt chứ ko khô ráp như các loại nhuộm khác, mà màu lên cũng đẹp lắm, thế nên nhuộm phải 800-1.000K chưa kể làm các dịch vụ khác như cắt, gội.
    giá chuẩn luôn. Mẹ này cứ như thợ í nhỉ!!!!!:Smiling:

Trích dẫn Gửi bởi mumhen
    giá chuẩn luôn. Mẹ này cứ như thợ í nhỉ!!!!!:Smiling:
    vì tớ nghe bùi tai trót mua, chưa dùng nên qua hỏi kinh nghiệm mấy mẹ. Mua về mà vẫn lăn tăn đây, thấy có bạn nói xơ tóc nên ái ngại quá.

Trích dẫn Gửi bởi halinh71183
    Có em dùng sản phẩm nhuộm tóc của Goldwell, thì thấy bóng đẹp , và màu sáng.Theo em đuợc biết HN cũng nhiều salon dùng như Minh Phương - 73 Trần Quốc Toản , Duy - 8 Hạ Hồi... vài hàng nữa Tuấn Bà triệu nữa thì phải những khoảng 7 hàng
    Hihi, tớ cũng vừa nhuộm tóc bằng Goldwell đây . Công nhận lên màu chuẩn & đẹp lắm . Mình thấy rất vừa ý .

Trung tâm phân phối SP này ở khu Trung Yên , hình như mua ở đó rẻ hơn vì được chiết khấu . Mình thì ko mua nhưng được cho dùng thử và hồi hè chuyên gia sang training cho các salon tại HN & TP. HCM, mình cũng được test tóc & ép tóc ở đó, thây mọi người khen SP này .

Các Chủ đề tương tự

1. Có mẹ nào bán dầu gội goldwell hay biết chỗ bán chỉ em với ạ!!^^
    Bởi hoangdvh trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-20-2015, 04:46 AM
  2. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-06-2015, 07:33 PM
  3. Mua Goldwell chính hãng ở đâu ạ?
    Bởi matbuon151 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 08-25-2014, 12:15 AM
  4. Dưỡng tóc bằng davines hay goldwell tốt hơn