Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 2 của 2

mẹ nào dùng kem uốn nóng rồi vào giúp mình với ! e là nam 18t. cần tìm hiểu để tự xử ! có hình **** để mấy mẹ rửa mắt ạ, mong mấy mẹ tư vấn!

ngày trước e đã làm xoăn 2 lần (là xoăn lạnh làm ở ngoài tiệm), ko phải xoăn tít thò lò đâu, xoăn theo kiểu gợn sóng thui. Bây giờ sắp đi học xa nhà, e muốn dùng kem uốn nóng rồi dùng máy là tóc để làm tóc phồng lên chút(tóc e giờ duỗi hết rồi), vì bây h tóc e xẹp lép, trông thiếu sức sống ( ngày trước e cũng dùng máy là tóc để làm xoăn nhưng chỉ hum nào đi chơi quan trọng e mới dùng để tóc bồng lên và hơi xoăn rồi xịt gôm). e muốn hỏi nếu dùng kem uốn nóng rồi dùng máy là tóc để làm phồng tóc thì có được lâu ko hay nó chỉ được vài ngày rồi đâu lại vào đó? e định tự xử ở nhà, vì e dùng máy là tóc quá thành thạo, ra ngoài tiệm nó làm lại ko ưng ý, hơn nữa tóc e con trai, ko dài như mấy mẹ nên e tự làm đc.Mấy mẹ tư vấn giúp e để e làm sớm, sắp đi học rùi!
    lúc này e còn xoăn :
    lúc này đang duỗi nhưng tóc vẫn phồng lên, ko như bây h, xẹp lép.
    các mẹ đọc qua biết thì tư vấn giúp e, tóc giờ nhìn chán quá, lần trước cũng lập topic hỏi nhưng chẳng ai trả lời cả? chán quá!.

ra tiêm tóc uốn lanh là đẹp ..tí tiền đáng gì

Các Chủ đề tương tự

1. mong mấy bà mẹ web trẻ thơ giúp đở!!
    Bởi nana1405 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-25-2014, 04:07 PM
  2. mong mấy bà mẹ web trẻ thơ giúp đở!!
    Bởi nghiatdceo trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-25-2014, 04:04 PM
  3. Dép làm nail đi một lần ! Mong mọi người vào giúp em
    Bởi linh123 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang