Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Các đồng chí ơi. Tớ đi lùng mua dầu ôliu mà chưa mua được.Mẹ nào mua giúp tớ với.
    Ah, các mẹ ơi, tớ đổi thừa 1 ít tiềm mới. Cómẹ nào muốn đổi không. Nhưng tớ chưa lấy về nên chưa biết có những loại nào. Các mẹ đổi ít tớ đổi cho nhé. Đợi tớ lấy về đã nhé.

Nếu là dầu oliu dùng để ăn thì bạn vào Metro hoặc Fivimat đều có (mình ở HN)

Người ta thường dùng loại dầu oliu dành cho nghành mỹ phẩm, nó đắt tiền hơn dầu oliu thực phẩm, nhưng mà tiết kiệm thì dùng loại dành cho thực phẩm cũng được mà các chị ui
    Em dùng dầu oliu để ủ tóc(thêm ít tinh dầu vào là tuyệt luôn ), ngâm và dưỡng da tay vào mùa lạnh khi da bị bong da rắn vì lạnh á

các mẹ cho tớ hỏi hơi ngố tí "khi mình bôi dầu ôliu ủ tóc khoảng 15-30 phút xong thì xả bằng nước thường hay phải xả bằng dầu gội nữa ạ". Các ss đừng cười mình nhé!

Trích dẫn Gửi bởi tom va bong
    Các đồng chí ơi. Tớ đi lùng mua dầu ôliu mà chưa mua được.Mẹ nào mua giúp tớ với.
    Ah, các mẹ ơi, tớ đổi thừa 1 ít tiềm mới. Cómẹ nào muốn đổi không. Nhưng tớ chưa lấy về nên chưa biết có những loại nào. Các mẹ đổi ít tớ đổi cho nhé. Đợi tớ lấy về đã nhé.
    mẹ nó ơi, mẹ nó có còn tiền lẻ loại 5k và 2k không cho tui đổi một ít với. Xí phần trước nhé. Tặng hoa thay lời cảm ơn mẹ nó này.:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

Trích dẫn Gửi bởi Be TyTy
    mẹ nó ơi, mẹ nó có còn tiền lẻ loại 5k và 2k không cho tui đổi một ít với. Xí phần trước nhé. Tặng hoa thay lời cảm ơn mẹ nó này.:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Ok, tớ cón nhiều 5k lắm. nhưng tớ ngại đổi lắt nhắt lắm vì cuối năm cty tớ bận mà, mẹ nó xem ai co nhu cầu thì tớ đổi luôn cho. Tớ nhờ đổi được 50 tr cơ mà. Huhuhu

Ok, tớ cón nhiều 5k lắm. nhưng tớ ngại đổi lắt nhắt lắm vì cuối năm cty tớ bận mà, mẹ nó xem ai co nhu cầu thì tớ đổi luôn cho. Tớ nhờ đổi được 50 tr cơ mà. Huhuhu
    Mẹ nó ở đâu vậy nếu ở SG có thể đổi cho tớ tiền 5k được ko khỏang 5 hay 10tr cũng đc

Trích dẫn Gửi bởi loanle
    Mẹ nó ở đâu vậy nếu ở SG có thể đổi cho tớ tiền 5k được ko khỏang 5 hay 10tr cũng đc
    Tớ ở HN bạn ơi. Tiếc quá không giúp được bạn rùi.

Tớ ở HN bạn ơi. Tiếc quá không giúp được bạn rùi.
    Bạn ơi, tớ muốn nhờ bạn đổi giúp 10triệu tiền 5000 được ko? Làm thế nào để liên lạc với bạn đây? cho mình số điện thoại với?

sao vừa dầu oliu vừa đổi tiền vậy các mẹ:Laughing::Laughing::Laughing:
    Cho em hỏi if saving mà dùng dầu oliu thực fẩm ấy, tức là cái dầu để ăn, thì bôi vào đầu rồi xả nước ko thì jóng mỡ lắm nhỉ, như bôi dầu ăn vào đầu còn j, chắc fải gội lại =dầu gội đầu sau đó dùng dầu xả bthường chứ. Em chưa dùng cái này bjo, dốt thế, các chị nói em nghe với.Thanks

Các Chủ đề tương tự

1. Làm đẹp với dầu Oliu
    Bởi nguyenthilananh11589 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-09-2015, 10:17 PM
  2. Cách ủ tóc bằng dầu Oliu cực mềm mượt, không bết
    Bởi TieuBach trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 11-29-2014, 11:20 PM
  3. Dầu oliu vs dầu dừa loại nào tốt hơn???
    Bởi sales24hphanphoi trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 11-06-2014, 05:51 PM
  4. Hỗn hợp dầu oliu và mật ong làm rụng tóc?
    Bởi lethienbao trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 09-22-2013, 11:16 PM
  5. Ủ tóc bằng dầu oliu bị bết dính tóc
    Bởi chothuexe002 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 05-03-2013, 10:59 PM