Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Cửa hàng cắt tóc đẹp (Hà Nội)

Trích dẫn Gửi bởi bamemaika
    Con gái em mới được 3 tháng nhưng em phải chuẩn bị hồ sơ để đi làm rồi. Lại bắt đầu đi xin việc lại từ đầu nghĩ cũng nản lắm nhưng biết làm sao được. Em đang nộp hồ sơ ở 1 ngân hàng nhưng bạn em bảo NH cần hình thức, nhưng em thì eo ơi..béo quá. Nhưng kệ, cứ nộp hồ sơ để thi, không được thì thì thi tiếp.
    Em cần tìm một địa chỉ để cắt tóc(mái tóc ngắn) đẹp một chút, giá cả không quan trọng..... Ai có thông tin thì giúp em với nhé. Cám ơn nhiều.
    Chị có thể đến Hiệu Mr.Shin của Hàn Quốc trên đường Huỳnh Thúc Kháng ý ạ.Em cũng quên mất địa chỉ rồi.Em mới cắt ở đó ưng lắm ạ.Mà nhân viên tiếp đãi cũng nhiệt tình lắm ạ.Em có số điện thoại đây chị:0986770188 .Đây là số điện thoại của chị Vũ Nga ạ.Trước khi đi cắt chị hãy gọi điện số này cho chị ấy rồi hẹn trước thì khi chị đến cắt sẽ chỉ còn 80 nghìn thôi còn nếu không hẹn trước thì 100 nghìn ạ.Hoặc chị có thể lên Tâm Loan ở Triệu Việt Vương cắt cũng đẹp lắm ạ.:Sigh: em lại hổng nhớ địa chỉ luôn.Tiệm này cắt cũng ok lắm ạ.

Trích dẫn Gửi bởi Rita1810
    Chị có thể đến Hiệu Mr.Shin của Hàn Quốc trên đường Huỳnh Thúc Kháng ý ạ.Em cũng quên mất địa chỉ rồi.Em mới cắt ở đó ưng lắm ạ.Mà nhân viên tiếp đãi cũng nhiệt tình lắm ạ.Em có số điện thoại đây chị:0986770188 .Đây là số điện thoại của chị Vũ Nga ạ.Trước khi đi cắt chị hãy gọi điện số này cho chị ấy rồi hẹn trước thì khi chị đến cắt sẽ chỉ còn 80 nghìn thôi còn nếu không hẹn trước thì 100 nghìn ạ.Hoặc chị có thể lên Tâm Loan ở Triệu Việt Vương cắt cũng đẹp lắm ạ.:Sigh: em lại hổng nhớ địa chỉ luôn.Tiệm này cắt cũng ok lắm ạ.
    Bạn ơi, giá 80k ở chỗ anh Shin là chỉ cắt thôi phải k? Còn gội là bao nhiêu? Nhiều nơi mặc dù đầu sạch vừa gội xong vẫn phải gội lại và họ được thu thêm 1 khoản.

oa, sao rẻ thế, tóc mình cũng ngắn, rất ngắn nhá, có lần nào cắt dưới 100k đâu,
    lần trước cắt ngắn lại rồi uốn một chút cũng 500k đấy, nhưng cắt mình cũng ưng lắm, nếu bạn bamemaika muốn thì thử đến xem có đc ko.Tiệm Hương Phi ở đường Ngọc Khánh đấy

Các chị ơi.Cả gội nữa mà.Trước khi cắt các chị ấy gội đầu cho em.Ui dầu gội bạc hà mát lắm.Dầu xịn mà.hihi.Mấy nhân viên ở đó phục vụ rất nhiệt tình đấy ạ.Em đảm bảo chỉ 80 nghìn cả cắt và gội nếu các chị gọi điện hẹn trước.

Các chị ơi.Cả gội nữa mà.Trước khi cắt các chị ấy gội đầu cho em.Ui dầu gội bạc hà mát lắm.Dầu xịn mà.hihi.Mấy nhân viên ở đó phục vụ rất nhiệt tình đấy ạ.Em đảm bảo chỉ 80 nghìn cả cắt và gội nếu các chị gọi điện hẹn trước.
    Giá cắt cố định là 80K hả em? kiểu gì cũng thế á?
    Ở đó có catalog cho mình chọn kiểu ko em nhỉ?
    Hoặc họ sẽ tư vấn cho mình chứ?
    Tóc dài cắt thành tóc ngắn, đổi kiểu gì đó cho xinh xinh 1 tí, vì chị chán tóc dài suôn đơn thuần rồi...mà chị cũng chưa biết chọn cho mình kiểu gì thì ko biết họ có tư vấn cho ko hả em...

Trích dẫn Gửi bởi Tường Nghi
    Anh Tâm cắt ngắn rất đẹp
    Ở khoảng bao nhiêu TVV hả bạn? Anh này có tư vấn ko hay mình phải nghĩ kiểu trước. Giá 1 đầu cắt ở đó là bao nhiêu vậy? Mình muốn nhuộm luôn cho trẻ hơn 1 chút thì giá bao nhiêu?
    Hỏi hơi nhiều bạn thông củm nhé:Rose:

Em cũng đang muốn cắt tóc ngắn, nếu có thể thì nhuộm chút cho trẻ tí. Giờ trông cứ như U50 ý thôi, hic hic

Trưa nay đọc xong bài của Rita 1810 xong, mehiendai toi lượn luôn ra Mr Shin ở Huỳnh Thúc Kháng luôn và cắt ngay một quả đầu tém rất ấn tượng. Nói chung là ở Mr Shin về dịch vụ cũng như chất lượng cắt rất ok. Bạn tên Nga quả là dễ chịu, tư vấn nhiệt tình, nói năng hoà nhã, và đường cắt có vẻ chuyên nghiệp. Sau khi hoàn thành khâu làm đẹp mehiendai tôi về đến văn phòng và được nghe rất nhiều lời khen nào là xinh quá, trẻ hẳn ra... ( nghe mã đã cái lỗ tai, gái hai con rồi mà cứ đú:Laughing: )
    Vậy mẹ nào có ý định cắt đầu ngắn, nhất là đàu tém thì đừng bỏ qua địa chỉ này nha

Trích dẫn Gửi bởi mehiendai
    Trưa nay đọc xong bài của Rita 1810 xong, mehiendai toi lượn luôn ra Mr Shin ở Huỳnh Thúc Kháng luôn và cắt ngay một quả đầu tém rất ấn tượng. Nói chung là ở Mr Shin về dịch vụ cũng như chất lượng cắt rất ok. Bạn tên Nga quả là dễ chịu, tư vấn nhiệt tình, nói năng hoà nhã, và đường cắt có vẻ chuyên nghiệp. Sau khi hoàn thành khâu làm đẹp mehiendai tôi về đến văn phòng và được nghe rất nhiều lời khen nào là xinh quá, trẻ hẳn ra... ( nghe mã đã cái lỗ tai, gái hai con rồi mà cứ đú:Laughing: )
    Vậy mẹ nào có ý định cắt đầu ngắn, nhất là đàu tém thì đừng bỏ qua địa chỉ này nha
    Nghe các mẹ nói thế em cũng xí xớn muốn đi cắt tóc đây. Phải thay đổi minh 1 chút chứ. He...he...

Trích dẫn Gửi bởi mehiendai
    Ui.Thế hả chị.Chị Nga ấy nhiệt tình lắm ạ.Hôm em đi cắt ở đó xong chị ấy còn làm xoăn giả cho đẹp quá.Nhưng mà đến lúc ra về thì trời mưa to quá là to.nên mấy người đó lấy áo mưa cho em về.:Smiling: .Ngồi chờ cắt thì còn đựoc mời nước những 2 lần:Battin ey: .Tóm lại em rất thích ạ.