Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi Mẹ Khanh
    Ở khoảng bao nhiêu TVV hả bạn? Anh này có tư vấn ko hay mình phải nghĩ kiểu trước. Giá 1 đầu cắt ở đó là bao nhiêu vậy? Mình muốn nhuộm luôn cho trẻ hơn 1 chút thì giá bao nhiêu?
    Hỏi hơi nhiều bạn thông củm nhé:Rose:
    Chị ơi em cũng không nhớ rõ là địa chỉ cụ thể.Nhưng em đã cắt ở đó rồi.nếu mà chị cắt ở Tâm Loan thì chị nói với ng ta là muốn anh Tâm cắt cho.Nhưng chắc phải chờ đến lượt.CÒn giá ở đó thì đợt trước em cắt là 140 nghìn cả gội cả cắt nhưng giờ lên giá hay chưa em cũng hông biết ah.Nhuộm ở đó thì chắc chắn đắt rồi chị ơi.Tầm 500 đổ lên

[QUOTE=Giấc mơ trong đời;1046095]Giá cắt cố định là 80K hả em? kiểu gì cũng thế á?
    Ở đó có catalog cho mình chọn kiểu ko em nhỉ?
    Hoặc họ sẽ tư vấn cho mình chứ?
    Tóc dài cắt thành tóc ngắn, đổi kiểu gì đó cho xinh xinh 1 tí, vì chị chán tóc dài suôn đơn thuần rồi...mà chị cũng chưa biết chọn cho mình kiểu gì thì ko biết họ có tư vấn cho ko hả em...
    chị ơi.mehiendai đã đi cắt rồi đó ạ.Chị ra đó rồi hỏi mặt chị thế này nên để kiểu gì thì chị ấy sẽ tư vấn cho thôi chị ạ.Catalog thì em cũng k xem , và không hỏi ạ.Chị thử ra xem sao nha chị.

Trích dẫn Gửi bởi bamemaika
    Con gái em mới được 3 tháng nhưng em phải chuẩn bị hồ sơ để đi làm rồi. Lại bắt đầu đi xin việc lại từ đầu nghĩ cũng nản lắm nhưng biết làm sao được. Em đang nộp hồ sơ ở 1 ngân hàng nhưng bạn em bảo NH cần hình thức, nhưng em thì eo ơi..béo quá. Nhưng kệ, cứ nộp hồ sơ để thi, không được thì thì thi tiếp.
    Em cần tìm một địa chỉ để cắt tóc(mái tóc ngắn) đẹp một chút, giá cả không quan trọng..... Ai có thông tin thì giúp em với nhé. Cám ơn nhiều.
    Em đã đi cắt tóc chưa, chị cắt ở Thu Phượng 179 Lê Duẩn, hôm vùa rồi chị chỉ cho mấy bạn ra đấy thấy đẹp lắm, ở đó cắt rất cẩn thận, và nhìn thiết kế cho mình đẹp và hiện đại giá cả vừa phải, hôm vùa rồi mình nhuộm đẹp lắm màu này của mình thấy đang mốt lắm:Crying: :RollingEy:

em mới cắt ngắn ở loreal big C, nói chung cũng có nhiều người khen, giá cả 120k/ đầu, khá đắt nhưng được cái nv nhiệt tình lắm :Smiling:

Tớ không hiểu cái "cây kéo vàng" dùng để làm gì. Chứ mình cứ nhằm chỗ cây kéo vàng mà tới thì rốt cuộc cũng chả khá hơn những chỗ khác. Điển hình như chỗ Thìn. Roài ơi, chả bao giờ được thấy anh Thìn cắt tóc cho mà toàn thấy những khuôn mặt lạ hoắc, cắt xong rồi.... chả thấy cái gì khả quan hơn mà tiền thì cứ đội nón ra đi vì cái thương hiệu "cây kéo vàng". Tớ cạch!

Tớ cũng thế, chỉ thích vừa rẻ vừa đẹp (hợp với mình), chứ vào mấy cái cây kéo vàng thì tiền ra đi thì nhiều, người thì chẳng lên "chân kính" nào thì hic hic

Mình vừa gọi điện cho Ms. Nga ở 37 Huỳnh Thúc Kháng và em cho biết em sẽ nghỉ đến hết tuần do đau răng. Nếu mẹ nào máu cắt thì đến 37 vẫn có người cắt cho, còn nếu chờ em nó thì sang tuần nhé.
    P/S: mehiendai ơi, cho mình hỏi là em Nga cắt cho bạn ah? Hay là thợ khác, giới thiệu cho mình nhé.
    Ah, xã nhà mình comment 1 địa chỉ cắt tóc nữ ở 30 Bạch Mai, chị này lúc trước cắt ở Lý Quốc Sư mới chuyển về đây. Cứ đòi đưa mình đi cắt nhưng mình sợ làm chuột bạch nên vào đây hỏi xem có mẹ nào cắt ở đó chưa vậy? Có thông tin j về chỗ này thì post lên cho cả nhà tham khảo với nhé. Thks :Rose:

Trích dẫn Gửi bởi Rita1810
    Chị ơi em cũng không nhớ rõ là địa chỉ cụ thể.Nhưng em đã cắt ở đó rồi.nếu mà chị cắt ở Tâm Loan thì chị nói với ng ta là muốn anh Tâm cắt cho.Nhưng chắc phải chờ đến lượt.CÒn giá ở đó thì đợt trước em cắt là 140 nghìn cả gội cả cắt nhưng giờ lên giá hay chưa em cũng hông biết ah.Nhuộm ở đó thì chắc chắn đắt rồi chị ơi.Tầm 500 đổ lên
    Mình ngày xưa cũng hay cắt ở Tâm Loan từ thời còn là một cửa hàng bình dân chứ chưa phải salon như bây giờ. Nhưng từ lâu rồi đồng chí Tâm có cắt nữa đâu, cậu ý mở cửa hàng ở trên hàng Bông mỗi lần nhưng 30$ đấy là giá lâu rồi đấy. CÒn ở nhà là đứa cháu đứng cửa hàng cắt thay cậu đấy chứ. Gần đây là cắt và hơi uốn, lần đó mr Tâm đi đâu về ý lượn qua chỉ đạo lúc ra hết 250K nhưng trông rất ưng. Lần sau ra vẫn đứa cháu làm mất 400K thì lại k ưng nữa. Cắt tóc nó còn do cảm hứng người cầm kéo nữa, mình tóc ngắn trung thân nên kinh nghiệm ra là không phải cắt lần nào cũng như lần nào đâu.
    Còn một địa chỉ nữa mình cũng hay cắt là HÙNG ở Nam Ngư cũng tạm được giá từ lâu rồi cả gội là 120K. Cắt, uốn, gội 450K

Hôm trước em ra chỗ Hiệp ở 1A Đặng Thái Thân, cắt thấy cũng oki lắm. Giá cả thì không nắm rõ chi tiết chỉ biết: cắt, gội, uốn, nhuộm hết tổng cộng 650k.

Trích dẫn Gửi bởi Mẹ Khanh
    Mình vừa gọi điện cho Ms. Nga ở 37 Huỳnh Thúc Kháng và em cho biết em sẽ nghỉ đến hết tuần do đau răng. Nếu mẹ nào máu cắt thì đến 37 vẫn có người cắt cho, còn nếu chờ em nó thì sang tuần nhé.
    P/S: mehiendai ơi, cho mình hỏi là em Nga cắt cho bạn ah? Hay là thợ khác, giới thiệu cho mình nhé.
    Ah, xã nhà mình comment 1 địa chỉ cắt tóc nữ ở 30 Bạch Mai, chị này lúc trước cắt ở Lý Quốc Sư mới chuyển về đây. Cứ đòi đưa mình đi cắt nhưng mình sợ làm chuột bạch nên vào đây hỏi xem có mẹ nào cắt ở đó chưa vậy? Có thông tin j về chỗ này thì post lên cho cả nhà tham khảo với nhé. Thks :Rose:
    Mẹ Khanh ơi đúng là em Nga cắt cho mình đấy. Cô bé ấy mặt mũi xinh xắn, nói năng nhỏ nhẹ lắm. Khi đi cắt bạn nên nhờ cô ấy tư vấn cho kiểu đầu nhé