Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: làm tóc

làm tóc

tình hình là chị em sắp cưới mà em muốn mình trông thật hoành tráng trong ngày đó nên em đang muốn đi làm tóc nên các mẹ cho em xin ý kiên nha
    1.tóc em thuộc dạng tóc khô
    2.lại còn hay bị trẻ ngọn nữa
    3.đợt vừa rồi em đi căt tóc anh cắt cho em làm hỏng nên bâygiowff toc em được chia thành 2 tầng,tầng 1 tóc dài đến dưới vai khoảng 3cm,tầng 2 dài đến mông
    ==>các mẹ xem em nên để tóc nào bây giờ ạ(em thích tóc xoăn liệu ó được không ạ) thank các mẹ

Trích dẫn Gửi bởi linh.tyt
    tình hình là chị em sắp cưới mà em muốn mình trông thật hoành tráng trong ngày đó nên em đang muốn đi làm tóc nên các mẹ cho em xin ý kiên nha
    1.tóc em thuộc dạng tóc khô
    2.lại còn hay bị trẻ ngọn nữa
    3.đợt vừa rồi em đi căt tóc anh cắt cho em làm hỏng nên bâygiowff toc em được chia thành 2 tầng,tầng 1 tóc dài đến dưới vai khoảng 3cm,tầng 2 dài đến mông
    ==>các mẹ xem em nên để tóc nào bây giờ ạ(em thích tóc xoăn liệu ó được không ạ) thank các mẹ
    Bạn ơi bạn nên thay đổi xem sao. Tóc bạn giờ 2 tầng thi có thể cắt bớt 1 it phần ngọn tóc để làm xoăn bạn nhé.
    Bạn có thể qua 19A Nguyễn Khang làm tóc bằng Loreal giá tầm 500k nhé.

nhưng em không thích mấy kiểu xoăn già như này đâu em chỉ thích làm xoăn đuôi thôi xoăn như kiểu hàn quốc đấy ạ