Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi pinkilicious
    Uh, cái vụn kim cương đó lóng lánh quá nên đi làm thì hơi nổi gái ạ, gái dùng mấy cái màu hồng nhạt hay silver đi làm là ngon nhất. Tớ đang ở nhà mami an dưỡng nên ko đọc code cho gái được. Hic hic tụi O bi giờ ko cho test nữa nên ghét lắm cơ mà thỉnh thoảng vớ phải em SA dễ tính vẫn được test như thường:Laughing:
    Khi nào về nhà, gái cho tớ code mấy cái màu hồng nha. Tớ cũng mê mấy cái màu hồng lắm:Smiling:.
    Gái có kinh nghiệm mua màu sơn chân cho tớ code màu luôn hen. Tớ lựa sơn chân lên màu xấu quá chừng.

Trích dẫn Gửi bởi hadeutsch
    E đng dùng sơn móng của EL đây. Sao mà e dùng thấy chán thế nhỉ? Mầu thì e thấy đẹp lắm, nhưng ghét cái chổi sơn kinh khủng, sơn lên ko đều tí nào, hay bị lem. Case thì xinh khỏi nói rùi.
    Mình chưa tậu được em El nào nên ko dám bàn. Nhưng thấy bạn Pink khen chổi của EL lắm mà

Trích dẫn Gửi bởi linhco
    các mẹ giúp em với. em sơn móng chân ngoài hàng chẳng hiểu họ sơn bằng sơn gì mà bây giờ lau bằng axeton nhưng không hết được màu ở móng chân gì cả. em sơn màu xanh tím mà bây giờ lau không sạch được, nó cứ còn màu nhờ nhờ gần như màu xanh metylen ở chân ấy nhìn kinh lắm. có mẹ nào có cách nào giúp em lau sạch với ạ. Thank các mẹ trước nhé
    Mình ra tiệm sơn về nhà lau cũng chẳng bao giờ hết màu, chỉ còn cách mang ra tiệm cho các em ấy lau thôi bạn ạ:Smiling:
    Trích dẫn Gửi bởi only_love_393
    sơn O.P.I giá khỏang 110k có mắc ko mấy chị
    sơn O vụn kim cương có code bao nhiêu ạ?
    Sơn O.P.I 180k em ạ, còn O có vụn kim cương có nhiều màu lắm, nhìn thấy mê, nhưng đi làm thì chị sợ hơi nổi quá:Smiling:

M rất thích màu sơn này mà đi mua lần nào cũng chỉ đc tông màu gần gần giống, sơn lên nhìn màu k mượt tnày, bệch bệch, chán lắm. Mà màu này gọi là màu j các mẹ nhỉ, các mẹ có bít loại nào, code màu nào nthế này chỉ t với. Thankss :X

Trích dẫn Gửi bởi MeTuyetLinh

M rất thích màu sơn này mà đi mua lần nào cũng chỉ đc tông màu gần gần giống, sơn lên nhìn màu k mượt tnày, bệch bệch, chán lắm. Mà màu này gọi là màu j các mẹ nhỉ, các mẹ có bít loại nào, code màu nào nthế này chỉ t với. Thankss :X
    Trước đây mình mua đc 1 chai Revlon ở T2 Parkson (màu số 4 hay 5 gì đó) tương tự như thế này. Nhưng giờ thấy không còn nữa, toàn hồng hồng tím tím thôi.
    Công nhận là Bourjois đặc và khó đánh lắm các mẹ ạ. Tậu 1 bạn hồng đục về, hì hục cả tối, rửa rồi sơn lại mà cứ lem nha lem nhem. Hôm nào mình cũng thử EL xem có đỡ hơn không.

Trích dẫn Gửi bởi MeTuyetLinh

Wow mầu này đẹp quá MeTuyetLinh ơi:Rose::LoveStruc:

ui vào đây lại muốn đi sơn móng tay quá chừng nhưng mà móng tay của em rất mỏng lại hay gẫy nữa nen em chẳng đi sơn sửa bao h. Các chị có cách nào giúp móng tay của em cứng hơn ko để em còn làm đẹp chút.Thanks các chị nhìu nha:Smiling::Smiling::Smiling:

Hồi xưa móng của em cũng mỏng và hay gẫy như chị, nhờ thường xuyên xài sơn dưỡng cứng móng (nail hardener) làm base trước khi sơn màu nên bây giờ móng dày và cứng lắm. Chị mua của OPI hoặc Nailtek (của Mỹ, khg 150k).
    E cực thích mấy màu đỏ sữa của OPI. Có chị nào cùng sở thích với e ko, vào đây chia sẻ code mấy màu đẹp nào. Em đang xài màu Big apple red. Để lúc nào rảnh em post hình demo lên cho các chị nghía nha.
    Trích dẫn Gửi bởi princess180
    ui vào đây lại muốn đi sơn móng tay quá chừng nhưng mà móng tay của em rất mỏng lại hay gẫy nữa nen em chẳng đi sơn sửa bao h. Các chị có cách nào giúp móng tay của em cứng hơn ko để em còn làm đẹp chút.Thanks các chị nhìu nha:Smiling::Smiling::Smiling:

Thế thì để hum nào em mua về dùng thử, em cứ nuôi móng tay dài một tí xong tiep xúc với nước như giặt quần áo với rửa bát là móng tay ra di hết chán ghê:Sad:. Thanks chị honeypie nhiu nghe

Tớ lại khoái mấy màu đầm đậm (tím đen, xanh đen) hoặc thật chóe (xanh lá, hồng đào), oánh với móng cắt ngắn rất là hay và trẻ. Hơn nữa tớ toàn tự óanh chứ cũng ko ra hàng, nên chưa oánh mấy kiểu đính hạt, hoa, cườm... bao giờ. Màu O.P.I đúng là bền và đẹp, đánh thêm base và top coat sẽ giữ móng và bền màu hơn. Có điều móng vẫn hơi bị vàng, chắc do tớ oánh liên tục.
    Có cái ảnh minh họa cho xôm nhé.

Các Chủ đề tương tự

1. Vì sao nên trang bị đồng phục bảo hộ lao động
    Bởi truongseoer trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-11-2015, 11:27 PM
  2. Làm tóc đẹp ở Nha Trang
    Bởi dochoiembe.com.vn trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 10-20-2014, 05:19 PM
  3. Có mẹ nào biết có trang web nào thử kiểu tóc không ạ?
    Bởi nguyenthilananh11589 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 06-28-2014, 11:47 PM
  4. 11 kiểu tóc đuôi ngựa thời trang hot nhất hiện nay
    Bởi hoanhminh trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-26-2014, 05:04 PM