Chào các mẹ, các chị!
Trước tiên, xin lỗi các mẹ và các chị vì em là nam giới mà lại lọt vô đây. Em năm nay gần 30, nhưng có lẽ nhờ sở thích kỳ dị là ăn cà chua thay cho tất cả các loại quả khác mà em trông chỉ như cậu 25. Nhưng có 1 nỗi buồn thoáng qua là không hiểu do gen di truyền hay sao đó mà mái tóc của em bạc như 1 ông lão 50 Em là nam, vốn không quá coi trọng hình thức lại không phải người thích bị bận tâm bởi những thứ lặt vặt (theo em nghĩ) như tóc tai nên lâu nay vẫn để nó bạc tự nhiên như vậy. Chỉ là gần đây tóc trở bạc nhiều quá nên mọi người khuyên em nên nhuộm cho đỡ kỳ dị, với cả cũng phải yêu đương lấy vợ nữa chứ Hôm qua bà bác em có tặng cho 2 gói gọi là GỘI LÀ ĐEN 999 (mua ở mỹ phẩm Hà Xuân, Bạch Mai, HN - 25K 1 gói), đọc hướng dẫn và giới thiệu thấy dùng như dầu gội đầu, công hiệu cao, thành phần thảo dược nhưng em thấy rất chùn vì nó là hàng nhập từ Tàu (Bao bì toàn chữ Tàu, công ty nhập khẩu là Vân Long - vào website thấy báo die thẳng cẳng). Kinh nghiệm mua bán của em ở các lĩnh vực khác là tránh va chạm với hàng Tàu, đặc biệt đây lại là hàng có liên quan đến sức khỏe. Sau 1 hồi tra khảo qua google, ngoài việc thấy quảng cáo ra thì em chẳng thấy có tý chia sẻ của người dùng nào cả. May sao em mò được vào đây, hy vọng với kinh nghiệm làm đẹp của các mẹ và các chị có thể cho em lời khuyên là có nên dùng loại này được không? Em cảm ơn