Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Mình hành hạ tóc nhiều rồi nên góp ý 1 chút( ý kiến cá nhân thôi nhé):làm máy hay tay đều hại tóc như nhau vì đều phải dùng hoá chất,xoăn tay thì nhẹ nhàng hơn, giữ nếp k được như xoăn máy nhưng hồi đầu nhìn tóc tự nhiên, sau thì sẽ nhanh mất sóng,xoăn máy thì ngược lại nhưng mới làm trông có vẻ hơi già.
    Tóc xoăn sẽ phải chăm sóc nhiều hơn so với tóc thẳng,vì tóc xoăn sẽ phải có chút phấn son, ăn mặc cũng phải sành điệu hơn.Tuỳ vào chất tóc nên hậu chăm sóc tóc xoăn cũng tuỳ theo, như tóc mình :nào là dầu gội cho tóc khô xơ,gel vuốt tóc, gel dưỡng tóc, xả khô, hấp, ra đường thì k trát tí phấn son trông mặt mũi bơ phờ...

Trích dẫn Gửi bởi camtim1302
    Sao tớ ko thấy nói đến xoăn bằng hơi nước nhỉ?Tớ làm rùi mà, làm từ tháng 1/2009 mà đến nay vẫn ngon lành lắm, ko bị xơ tóc nè, lọn vẫn tốt nè, ai cũng bảo là sao tớ làm tóc xoăn mà tóc ko bị hỏng đấy.
    Nghe mẹ nó tả mà thấy thèm quá. Mà tóc mẹ nó là tóc mềm hay cúng tế, mẹ nó làm ở đầu và giá cả thế nào, cho mình xin ít thông tin nhé. Cám ơn mẹ nó nhiều

Đang ở
    Thanh Hóa
    Trích dẫn Gửi bởi mimeo1511
    tớ vote cho xoăn máy vì ko cần vuốt gel mà vẫn ok, xoăn tay fai vuốt mới đẹp đc mẹ nó ah, mình làm xoăn máy cư gội đầu xong là tóc rất đẹp, chẳng cần sấy cũng k cần gel
    mình thấy a Thắng Lê Duẩn làm rất đẹp
    Mẹ nó ơi, a THắng địa chỉ bao nhiêu Lê Duẩn thế

Trích dẫn Gửi bởi Relaxtechs
    Mẹ nó ơi, a THắng địa chỉ bao nhiêu Lê Duẩn thế
    Kê ghế ngồi hóng giải quyết xong đống mụn là sang cái đầu tóc em cũng tơ mà chưa làm cái j bao h hết :Thinking:

Tớ tặng các mẹ cái ảnh của tớ, tớ ưng cái tóc mình làm. Cuốn tay nhé, ko dung gel ko sấy nhé…Gội đầu xong chỉ cần lấy 2 ngón tay cuốn thành vòng tròn là tự nó vào nếp,tớ làm ở 5 Phan Huy Trú nhé,Tớ chụp bằng dt nên ko rõ lắm…hehe..mà còn bị cắt 1 góc đầu.

Đang ở
    33 Nguyễn Văn Linh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
    Trích dẫn Gửi bởi thangnga
    Tớ tặng các mẹ cái ảnh của tớ, tớ ưng cái tóc mình làm. Cuốn tay nhé, ko dung gel ko sấy nhé…Gội đầu xong chỉ cần lấy 2 ngón tay cuốn thành vòng tròn là tự nó vào nếp,tớ làm ở 5 Phan Huy Trú nhé,Tớ chụp bằng dt nên ko rõ lắm…hehe..mà còn bị cắt 1 góc đầu.
    Trông tóc mẹ nó đẹp nhỉ, chắc chất tóc cũng giống mình, tóc tơ, đúng k? Nhưng tóc mình chỉ gần đến bra thôi. Ah mà mẹ nó làm giá cả thế nào, có cắt luôn ở đấy k thế. Cho minh xin thông tin để cuối tuần này đi làm đây, đang máu mà

Trông tóc mẹ nó đẹp nhỉ, chắc chất tóc cũng giống mình, tóc tơ, đúng k? Nhưng tóc mình chỉ gần đến bra thôi. Ah mà mẹ nó làm giá cả thế nào, có cắt luôn ở đấy k thế. Cho minh xin thông tin để cuối tuần này đi làm đây, đang máu mà
    Tóc mình thuộc tuýp tóc khỏe thôi chứ không phải tóc tơ đâu tớ làm hết 900K,lúc làm thì tóc không dài lắm đâu, nhưng họ cắt sửa đi 1 chút nhìn rất dài.

Tóc mình lúc làm xoăn máy được khoảng 2 tháng đây nhé. Nói luôn là tóc mình ko được khỏe và bóng đẹp như tóc chị thangnga đâu Tóc này cũng ko vuốt viếc gì ạ. Cái mặt thì cũng ko make up gì luôn nên đúng như mẹ gì nói nhìn hơi chán đời thật..hì.hì...

Trích dẫn Gửi bởi mehiendai
    Em ơi cho chị hỏi em làm xoăn máy ở đâu đấy??? và giá bao nhiêu. Tóc chị ngắn cực làm đầu xoăn tém ấy có quấn máy được ko. Từ trước đến giờ chị chỉ cuốn bằng tay nên sáng nào cũng phải gội đầu và vuốt gel. Nghe em nói xoăn máy ko cần vuốt gel làm chị ham quá. Hic, cứ nghĩ đến những sáng mùa đông lạnh căm căm mà chị vẫn phải gội đầu để vuốt tóc mà hãi quá
    CHị ơi, đợt em dẫn bà chị em tóc cũng ngắn tém tém đến bảo làm cũng với mong muốn ko vuốt viếc gì như chị ý họ ko nhận lời làm đâu :Sad: Vì tóc ngắn làm thì đúng là tay hay máy thì đều phải vuốt tạo kiểu mới đẹp đc chị ạ.

Nghe mẹ nó tả mà thấy thèm quá. Mà tóc mẹ nó là tóc mềm hay cúng tế, mẹ nó làm ở đầu và giá cả thế nào, cho mình xin ít thông tin nhé. Cám ơn mẹ nó nhiều
    Đọc bài của mẹ nó viết thiếu chữ buồn cười quá :Laughing::Laughing::Laughing: