Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Salon tóc Minh Phương

Các mẹ ơi, có mẹ nào có số đt của cửa hàng cắt tóc Minh Phuơng ở Trần Quốc Toản ý? Mẹ cháu sắp đi SG họp, phải sửa sang đầu tóc một tí, lúc nãy mẹ cháu soi vào gương thấy đầu tóc kinh thật.
    Cảm ơn các mẹ trước nhé'.

Các mẹ ơi, em vừa học đòi ra Minh Phương cắt tóc, đắt quá, nhưng 155.000 / đầu lận, mà cắt đầu ngắn có tí à. Bà chị cùng cơ quan em cạo thêm cái lông mày, thế là chít luôn 20,000 nữa.
    Báo cho các mẹ tham khảo nếu có định đến đó làm đẹp.

Trích dẫn Gửi bởi pepper12vn
    Các mẹ ơi, em vừa học đòi ra Minh Phương cắt tóc, đắt quá, nhưng 155.000 / đầu lận, mà cắt đầu ngắn có tí à. Bà chị cùng cơ quan em cạo thêm cái lông mày, thế là chít luôn 20,000 nữa.
    Báo cho các mẹ tham khảo nếu có định đến đó làm đẹp.
    Lừn sau mẹ cháu muốn có cái đầu ngắn đẹp có phong cách, mẹ cháu ra Nguyễn Hùng ở số 5 gì ý nhỉ, hình như là Tuệ Tĩnh ạ, trước bác giai đấy ở Mai Hắc Đế, giờ chuyển sang cái địa chỉ này, nói chung là em chỉ bồ kết mỗi bác này cắt tóc. Em tóc dài, làm đầu ở đấy cũgn khá nhiều xiền (cả duộm và uốn ạ, nên cũng cắn răng 1 lần, thế mà mấy tháng sau tóc vẫn giữ dáng đấy). Được cái là chăm sóc tóc tốt, dịch vụ vừa phải. Mỗi lần em cắt và gội dầu L'Oreal xịn sọt là 120k, còn tóc ngắn đâu như 50-70k thôi ạ. Em cứ lôi bác giai nhà em vào, nhưng AX nhà em ko chịu nhúng ướt cái đầu, đương nhiên càng sợ nằm lên bồn gội, nên em bó tay với bác ấy, mặc dù cắt tóc trông hợp và trẻ ra nhiều. Ghét lão ấy thế ko bít!!!.
    Ở Minh Phương nhé, chỉ cần mẹ cháu hấp ủ tóc bằng cái máy đời mới gì đấy, đã là 180k/1lần, mà đấy là giá em chui vào cách đây hơn 1năm rồi, khủng bố, sợ quá, em chạy mất dép!
    À, em có 1 điạ chỉ back up khác, hì hì, ở số 10 cái phố chợ cắt phố có cửa hàng ăn Nga ngố ý, có cửa hàng tên Quỳnh- Như Quỳnh, Nguyễn Khắc Cần thì phải, chắc đúng đấy ạ! Em cũng chịu khó thử vài chỗ, nhưng em thấy ưng ngay khi vào gội!Cắt và làm thì rẻ hơn ở Ng.Hùng, nhưng vì em chuyên đời tóc dài, nên ko bít ở đó cắt tóc ngắn thế nào! Mẹ cháu thử xem nhé!

Trích dẫn Gửi bởi pepper12vn
    Các mẹ ơi, có mẹ nào có số đt của cửa hàng cắt tóc Minh Phuơng ở Trần Quốc Toản ý? Mẹ cháu sắp đi SG họp, phải sửa sang đầu tóc một tí, lúc nãy mẹ cháu soi vào gương thấy đầu tóc kinh thật.
    Cảm ơn các mẹ trước nhé'.
    Theo mình nhớ thì Minh Phương ở Trần Bình Trọng, ở Trần Quốc Toản là Hồng Phượng chứ, hay Minh Phương cũng mới chuyển về Trần Quốc Toản rồi bạn? Nếu đúng chị Phương cắt thì giá 155K/lần là không đắt đâu. Các cây kéo vàng, bạc khác ở Hà Nội như Hồng Phượng, Tiến Lương, Yến Trang ... đều giá gần tương đương nhau vậy đó.

Trích dẫn Gửi bởi Morning Star
    Theo mình nhớ thì Minh Phương ở Trần Bình Trọng, ở Trần Quốc Toản là Hồng Phượng chứ, hay Minh Phương cũng mới chuyển về Trần Quốc Toản rồi bạn? Nếu đúng chị Phương cắt thì giá 155K/lần là không đắt đâu. Các cây kéo vàng, bạc khác ở Hà Nội như Hồng Phượng, Tiến Lương, Yến Trang ... đều giá gần tương đương nhau vậy đó.
    Đúng rồi. Minh Phương ở phố Trần Bình Trọng, ngay đoạn giao với Trần Quốc Toản. Địa chỉ là 21 TBT thì phải. Mấy hôm vừa rồi có việc, ngày nào mình cũng đi qua mà ko biết có mẹ hỏi để nhìn cái số đt.

tiệm này em nhìn thấy mấy lần nhưng chưa cắt ở đó.cắt ở đó phải gọi điện trước ạ các chị?

tiệm này em nhìn thấy mấy lần nhưng chưa cắt ở đó.cắt ở đó phải gọi điện trước ạ các chị?

Cắt cả gội mà đúng do bà Phương cắt thì làm gì có giá 155k ạ. Bà ý cắt theo em nhớ là 175k, hay hơn thì phải. NHưng thật sự, cắt ở đấy là rẻ hơn cắt ở Yến Trang, Hồng Phượng rồi đấy ạ. Các chỗ kia toàn 200k trở lên. Em ra đấy cắt thì cắt anh Ngọc Anh, anh đấy là giá 155k. Ông ý cắt cẩn thận, mà lắng nghe mình nói gì, đẹp cũng chả kém bà P mấy. Còn bà P thì hơi chảnh, nên ko thoải mái lắm. Các mẹ mà cắt ngày thường thì không cần hẹn trước đâu, chỉ vào ngày nghỉ thì mới đông thôi. Nhưng nếu muốn do chính bà P cắt thì nên hẹn, để tránh trường hợp chủ nhà đi vắng

Các chị ra Tiến Lương mà cắt, chồng cũ và cũng là người thầy đầu tiên đưa mụ ý vào con đường cắt tóc đấy. Bà ý nhanh nhẹn, nhạy bén nên thành tài thì đá chồng cặp bồ với thằng trông xe tiệm tóc của 2 ông bà ý ngày xưa. Thế mà giờ thì vênh váo ko thể tả!
    Em chỉ tín nhiệm mỗi anh Lương thôi, cắt để đúng 1 tuần sau càng đẹp tợn, tóc dài ra rồi mà vẫn ko mất form đầu. Nói chung là chuẩn.
    Cửa hàng anh ý bây giờ chuyển lên Bùi Thị Xuân, đi từ Tô Hiến Thành thì rẽ phải khoảng 50m nữa là tới, nó nằm cũng phía tay phải luôn. ĐỐi diện với 1 quán cơm rất đông khách và ngay cạnh quán Nail cũng đông không kém. CH anh ý bây giờ là Viện tóc Tiến Lương: 0915905528

Trích dẫn Gửi bởi Binbe
    Cắt cả gội mà đúng do bà Phương cắt thì làm gì có giá 155k ạ. Bà ý cắt theo em nhớ là 175k, hay hơn thì phải. NHưng thật sự, cắt ở đấy là rẻ hơn cắt ở Yến Trang, Hồng Phượng rồi đấy ạ. Các chỗ kia toàn 200k trở lên. Em ra đấy cắt thì cắt anh Ngọc Anh, anh đấy là giá 155k. Ông ý cắt cẩn thận, mà lắng nghe mình nói gì, đẹp cũng chả kém bà P mấy. Còn bà P thì hơi chảnh, nên ko thoải mái lắm. Các mẹ mà cắt ngày thường thì không cần hẹn trước đâu, chỉ vào ngày nghỉ thì mới đông thôi. Nhưng nếu muốn do chính bà P cắt thì nên hẹn, để tránh trường hợp chủ nhà đi vắng
    Tớ làm xoăn dài cách đây hơn 2 năm đã 600k rồi. Đẹp. Xiền nào của ấy nhưng ko tớ ko thích thái độ phục vụ của tiệm này. Lúc ở Hà nội, tớ hay gội đầu, cắt tóc, chải duỗi ở Hương Ly (Đào Duy Từ). Có mẹ nào ở đây thường đến Hương Ly ko??

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 03-30-2015, 08:46 PM
  2. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 02-13-2015, 08:45 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-30-2015, 10:07 PM
  4. Hỏi về địa điểm làm tóc tại TP.Hồ Chí Minh
    Bởi maitrang210586 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-23-2013, 06:27 AM