Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

Làm sao để tóc đen trong vòng 1 đêm

Tình hình là tóc em đó giờ nhuộm vàng nhuộm đỏ nhiều rồi, hôm qua em vừa đi uốn xong cái màu nâu nâu nó chuyển tẹt qua màu vàng vàng rồi, mà ngày mai em làm lễ tốt nghiệp, có cha mẹ em lên nữa, cha mẹ em mà thấy cái đầu vàng này là cạo sạch luôn quá T________T Hồi trước em lỡ nhộm màu vàng quá, zìa quê bị mẹ đè ra nhuộm đen thui 1 lần rồi ~~
    Em thấy trên thị trường có mấy loại dầu gội đầu, gội 1 lần là đen á, có chị nào sử dụng cho em xin ý kiến với, có hiệu quả không? Em không cần đen thui, chỉ là muốn tóc màu đậm hơn thôi, chứ bây giờ sáng quá Em cũng chỉ cần nó đen 1,2 ngày thôi, không cần lâu nữa, có cách nào không hả mấy chị

Thì đi nhuồm thôi, mà mình tưởng làm lễ tốt nghiệp là có mặc áo, đội mũ cử nhân. Nếu ko kip thì bạn cứ quấn tóc lên rồi đội mũ vậy. mà ngày quan trọng , nhiều bạn bè của bạn thế, bố mẹ bạn cũng ko nỡ làm bạn mất mặt với bạn bè đâu, ra nói khéo mấy câu là đc ý mà

Trích dẫn Gửi bởi nhatlinh.89
    Thì đi nhuồm thôi, mà mình tưởng làm lễ tốt nghiệp là có mặc áo, đội mũ cử nhân. Nếu ko kip thì bạn cứ quấn tóc lên rồi đội mũ vậy. mà ngày quan trọng , nhiều bạn bè của bạn thế, bố mẹ bạn cũng ko nỡ làm bạn mất mặt với bạn bè đâu, ra nói khéo mấy câu là đc ý mà
    Tóc mình giờ mà nhuộm nữa thì thôi tóc đi đằng tóc, người đi đằng người luôn T_____T nó hư hết trơn rồi ~~ quấn tóc lên thì sợ đội mũ ko dc, ko có cách nào cho tóc đen nhanh sao

mẹ yêu kiểu này chỉ có 2 cách or là nhuộm or là dùng tóc giả í

Trích dẫn Gửi bởi Angela_Dieu
    mẹ yêu kiểu này chỉ có 2 cách or là nhuộm or là dùng tóc giả í
    Nhuộm thì ko dc rồi, tóc giờ yếu quá ko thể làm j thêm dc, tóc giả thì kì kì =.=' ~~

đen thì tớ nghĩ chỉ có cách là nhuộm thôi á