Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

Quán uốn tóc đẹp ở HN

Mình biết 1 quán uốn tóc đẹp ở Hà Nội nên rất muốn chia sẻ với mọi người. Salon Anh Đào - Cốm Vòng - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy- Hà Nội. Các mẹ nào trước đây hay uốn nhuộm nhiều tóc bị khô xơ, mất nước thì nên đến đây đảm bảo các mẹ sẽ ưng ý. Trước đây tóc em làm ở chỗ khác làm xong toàn bị sun sun ko thì cũng khô cog queo. Nhưng được 1 bé giới thiệu đên quán này em cũng liều mình thử làm chuột bạch xem như nào thì tháy làm xong tóc rất mềm và mượt các mẹ ạ.Chị nay làm xoăn dưỡng mùi rất thơm, sờ tóc mềm chứ ko khó ngửi như các thuốc khác. Trước mình đc giới thiệu đến salon Minh Phương cũng có tiếng ở trên phố, nhưng mấy quán này nó chỉ nhận tóc khoẻ thui vì nó sợ làm mất uy tin. Mình đến thấy tóc mình khô xơ quá no ko nhận. Thế mà mình qua chố này làm chj ý nhận hết, h thành quán ruột rồi. Các mẹ cứ qua thử 1 lần xem, đảm bảo các mẹ sẽ ko thất vọng đâu.

Mình hay làm trên 126 tông đản,bà việt kiều Úc về mở thêm ở VN,ko rẻ nhưng rất đẹp

Mình vote cho anh Hoàng hair ở số 9 Đào Duy Từ. Uốn tóc đẹp thôi rồi luôn ý

thực sự mình ít khi tin tưởng những người mới lập nick, mở 1 topic riêng để giới thiệu của hàng

Chỗ mình xa quá không thì cũng ghé qua. Đầu tóc đang bù xù hết cả rồi

m cũng muốn tham khảo 1 số cửa hàng uốn máy đẹp, các mẹ chia sẻ thêm thông tin nhé