Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 5 của 5

Xin địa chỉ làm tóc đẹp,phun xăm thẩm mỹ ở HN

Bác e tháng 7 này về VN và nhờ e tìm sẵn mấy địa chỉ làm đẹp để bác e vs mấy bà chị họ con bác về trùng tu 1 thể nên e vội đăng ký nick trên này nhờ chị e trên wtt giúp đỡ.Cụ thể là nhà bác e muốn phun lông mày,phun môi,làm tóc.Chị e tin tưởng địa điểm nào thì cho e xin ít ý kiến nhé.Bác vs mấy bà chị họ e đều để tóc ngắn cả nhé nên ưu tiên những điểm chuyên tóc ngắn.Còn về phun xăm thì e k rõ lắm,chị e nào biết về dịch vụ này thì cho e xin ít kinh nghiệm là phun,thêu hay xăm & kiêng cữ những gì nhé.E xin cám ơn ạ

k c nào giúp đc e sao

Làm tóc cũng nhìu chỗ lắm! Mình cắt ở Thanh monaco 180 Lạc Trung, còn làm xoăn ở Tâm Loan - Triệu Việt Vương. Vừa rồi thấy cô bé bạn có kiểu đầu đẹp lắm bảo làm ở Linh pupe - Lê Duẩn.
    Xăm môi, mày thì lên Thẩm mỹ Hồng Kông là chuẩn nhất. Giá chát hơn chỗ khác tí. hehe...

bạn đến thẩm mỹ viện chất lượng cũng vậy nhưng giá thành cao hơn rất nhiều so với mình. chị mình cũng làm lâu năm trong thu cúc giá thu của khách cao gấp 2 lần so với bt

Tớ vote cho salon Eden ở khu trung hòa nhân chính, salon cao cấp, dịch vụ ok
    Trích dẫn Gửi bởi funghoangmu
    Bác e tháng 7 này về VN và nhờ e tìm sẵn mấy địa chỉ làm đẹp để bác e vs mấy bà chị họ con bác về trùng tu 1 thể nên e vội đăng ký nick trên này nhờ chị e trên wtt giúp đỡ.Cụ thể là nhà bác e muốn phun lông mày,phun môi,làm tóc.Chị e tin tưởng địa điểm nào thì cho e xin ít ý kiến nhé.Bác vs mấy bà chị họ e đều để tóc ngắn cả nhé nên ưu tiên những điểm chuyên tóc ngắn.Còn về phun xăm thì e k rõ lắm,chị e nào biết về dịch vụ này thì cho e xin ít kinh nghiệm là phun,thêu hay xăm & kiêng cữ những gì nhé.E xin cám ơn ạ

Các Chủ đề tương tự

1. (HN) Phun Thêu lông mày, nên chọn địa chỉ nào đây?
    Bởi namcodien trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-20-2015, 05:42 AM
  2. Phun chân mày
    Bởi tuanraymond trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 07-02-2014, 08:42 PM