Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Tư vấn mua card màn hình cho máy chơi game FIFA và Liên Minh

Cấu hình máy em như này:
    HP Mainboard Sff Intel® Q43 Express Chipset (ICH10D)

Bộ vi xử lý ( CPU) Intel® Core™2 Duo Processor E8500 (6M Cache, 3.16 GHz, 1333 MHz FSB)

Bộ nhớ trong ( RAM) DDR III loại 2Gb ( DualChanel)

Card Video ( VGA) Integrated Intel® Graphics Media Accelerator 4500

Card mạng ( LAN) Integrated 10/100/1000 Ethernet (Intel® WG82567LM LOM)
    Em cần các bác tư vấn giúp e mua card màn hình nào phù hợp nhất chơi FIFA và Liên Minh ko bị giật lag...e có ngân sách từ 1-2tr thội ạ..các bác giúp e sớm nhé

socket máy có 775 thôi ah..cổng lắp card bé. máy e là máy đồng bộ..các bác tư vấn giúp e chỗ nào bán card nữa nhé. thank các bác

2 triệu thì bác mua con R7 250 (HD 7750 rename là ngon nhất) kế đến rẻ nhất là GT 730 1GB DDR5 64 bit

Trích dẫn Gửi bởi phamtruongdt
    socket máy có 775 thôi ah..cổng lắp card bé. máy e là máy đồng bộ..các bác tư vấn giúp e chỗ nào bán card nữa nhé. thank các bác
    SR bác GT 730 1GB DDR5 thẳng tiến, sự lựa chọn sáng suốt nhất đó bác

Bạn kiểm tra xem nguồn của bạn tên là gì ghi lên mình xem, tầm 2tr đổ xuống có HD 7730, GT 730 GD5 64bit, GT 630, GT 420 thừa chiến được quan trọng là bộ nguồn thôi

Trích dẫn Gửi bởi Monsterds
    Bạn kiểm tra xem nguồn của bạn tên là gì ghi lên mình xem, tầm 2tr đổ xuống có HD 7730, GT 730 GD5 64bit, GT 630, GT 420 thừa chiến được quan trọng là bộ nguồn thôi
    Bác ơi case mini đấy nhé.

đây là cây đồng bộ nên nguồn không ghi rõ cụ thể như thế nào. nhưng cắm card nào vào chắc đều oki hết bác ạ. khe cắm card là loại lùn. nên khó tìm card phù hợp thì phải. hôm trước e có cắm card
    MSI R7730-1GD3/LP (AMD Radeon HD 7730, 1GB DDR3, 128 bits) thì chơi Liên minh ở khung viền bị giật còn chơi FIFA ở chế độ cao ko bị giật lag mà khi về cấu hình thấp lại bị giật lag. các bác giải thích giúp e với

đây là cây đồng bộ nên nguồn không ghi rõ cụ thể như thế nào. nhưng cắm card nào vào chắc đều oki hết bác ạ. khe cắm card là loại lùn. nên khó tìm card phù hợp thì phải. hôm trước e có cắm card
    MSI R7730-1GD3/LP (AMD Radeon HD 7730, 1GB DDR3, 128 bits) thì chơi Liên minh ở khung viền bị giật còn chơi FIFA ở chế độ cao ko bị giật lag mà khi về cấu hình thấp lại bị giật lag. các bác giải thích giúp e với
    Bạn mua rồi à, AMD drivers dở hơi lắm, bạn sang vn-zoom nhờ tìm drivers bên đó mình không nhớ tên của anh ý nhớ na ná là @driversvn-zoom nhờ anh ý hỗ trợ tìm.
    Con GT 630 MSI bo cũng thấp mà a Hoàng

Trích dẫn Gửi bởi Monsterds
    Bạn mua rồi à, AMD drivers dở hơi lắm, bạn sang vn-zoom nhờ tìm drivers bên đó mình không nhớ tên của anh ý nhớ na ná là @driversvn-zoom nhờ anh ý hỗ trợ tìm.
    Con GT 630 MSI bo cũng thấp mà a Hoàng
    em mới mượn thử cắm xem như nào thôi. bây giờ e chưa biết mua loại nào phù hợp với main của mình cả. e hoang mang quá.

em mới mượn thử cắm xem như nào thôi. bây giờ e chưa biết mua loại nào phù hợp với main của mình cả. e hoang mang quá.
    Như bạn nói thì 2tr bá đạo bo lùn có GT 730 như anh HoangVu nói. Con này ăn điện ít lắm, cỡ 55w nguồn tàu cũng cân được (tàu thì tàu cũng phải công suất thực cỡ 200w mới chơi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

còn con nào hơn con GT 730 một chút ko bác. tại e thấy con này ddr5 nhưng có 64bit. e thấy 128bit trở lên thì chơi game online mới ổn ổn chứ nhỉ

Các Chủ đề tương tự

1. mọi người tư vấn giúp em về máy và card màn hình giúp .. tầm 1tr5 thanks :3
    Bởi songkinhcut trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 10-09-2014, 09:39 PM
  2. Tư vấn về Card màn hình MSI N750 ddr5 .
    Bởi anhdung0812 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 10-09-2014, 08:52 PM
  3. Tư vấn mua card đồ hoạ chơi game
    Bởi gamevietinfo trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 10-09-2014, 04:44 AM