Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 40 của 40
    Đang ở
    0939506439
    Trích dẫn Gửi bởi thefall014
    Tình hình là laptop core i3+card đồ họa rời thì giờ có khá nhiều lựa chọn rồi. Em đang băn khoăn một em MSI cấu hình như trên. Phải cái MSI ít người dùng mà cũng ít người đánh giá quá, mặc dù mainboard với card đồ họa của nó thì nổi tiếng, được cái tụi này mạnh dạn bảo hành 2 năm cho laptop. Nếu tầm khoảng trên dưới 14 triệu thì chỉ có mỗi MSI, acer thì em hem muốn bàn. Nếu tăng thêm chút đỉnh có thể sài em DELL 1464 core i3 ATI 4330.
    Em khá khoái con này, nặng có 2kg thôi
    MSI CX420 1453

Có bác nào dùng MSI rồi cho em vài cái review cái.
    Lạy các bác nhiều ạ.
    Trên dưới 14 triệu thì Dell, HP, Asus có nhiều con ngon hơn con MSI CX này. Bảo hành càng lâu thì nó càng hạ chất lượng phần cứng xuống để cạnh tranh thôi bạn ạ. MSI ngay cả con GE tầm 20 trệu mà máy nóng như lò sưởi và xài rất chán.

Trích dẫn Gửi bởi thaochoco
    1 vé cho MSI nház..tớ đag xài con MSI X340, 1 năm rùi mà máy chạy êm ru, giá lại mềm, tản nhiệt tốt cắm cả ngày mà mát như máy lạnh,hjj
    Bác này nhân viên MSI nằm vùng à? Sao xài nhiều con MSI 1 năm rồi thế? Hết con F rồi đến con X. Mèo khen mèo dài đuôi rồi.

Trích dẫn Gửi bởi lemhieu
    Bác này nhân viên MSI nằm vùng à? Sao xài nhiều con MSI 1 năm rồi thế? Hết con F rồi đến con X. Mèo khen mèo dài đuôi rồi.
    MSI X có X320 X340... lâu lắm rồi từ những năm 2010 giờ lại bảo dùng hơn 1 năm rồi chắc là mua lại của ai đó, dùng chán phèo

Đám này mà bị lỗi phím thì thay phím là 1 mớ bùng nhùng giống với MSI CR400 vậy

Trích dẫn Gửi bởi metal_tu
    MSI X có X320 X340... lâu lắm rồi từ những năm 2010 giờ lại bảo dùng hơn 1 năm rồi chắc là mua lại của ai đó, dùng chán phèo

Đám này mà bị lỗi phím thì thay phím là 1 mớ bùng nhùng giống với MSI CR400 vậy
    Toppic kia thì bảo xài con F hơn 1 năm rồi. Qua toppic này thì quên mất lại bảo xài con X hơn 1 năm rồi. botay.com

Trích dẫn Gửi bởi metal_tu
    Rất nhiều công ty bán, nó được xuất ra từ Mai Hoàng khu vực phía Bắc và Bảo An phía Nam
    Và 1 cơ số hàng từ Mỹ về nữa

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
    bên bác e xem r ạ, có mấy con cx thấy ok, nhưng mk k pk chất lượng ntn tại e nó lâu quá r ạ

Bên em có CX đâu, có thể bác nhầm lẫn
    CX giống như asus k

Sent from my iPhone using Tinhte.vn

Các dòng khác ko rõ nhưng MSI dòng gaming thì toẹt vời nhé

Mấy con 14tr ấy anh!

Trích dẫn Gửi bởi thanlongsd
    Mấy con 14tr ấy anh!
    nhu cầu thế nào b hj

Trích dẫn Gửi bởi leo198x
    Em dùng netbook MSI thấy chất lượng rất tốt mà giá cả phải chăng. Mấy đứa bạn em dùng hãng MSI này thấy cũng rất khen mà. Nếu bác có nhu cầu mua máy của hãng này em sẽ cho bác sđt 1 anh chuyên bán hàng của hãng này anh ấy sẽ tư vấn cho bác kỹ hơn. Em mua netbook chỗ anh ấy giá rẻ hơn thị trường 400k mà chất lượng rất oki nhé! Bác thử tham khảo xem sao.
    Anh cho em them thong tin Ve cho anh mua dc khong e dang quan tam dong lap cua hang nay ,thank

Các Chủ đề tương tự

1. Nhưng laptop cho sinh viên mới nhập học
    Bởi maytinhthienminh trong diễn đàn Điện Tử - Điện Máy
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-15-2015, 02:09 PM
  2. Tư vấn giúp mình chọn laptop !!!
    Bởi etihad.net.vn trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 10-09-2014, 03:24 AM
  3. Cần Tư vấn Laptop 8->8.5 triệu !
    Bởi seovat.com trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 6