Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 40
    cũng tùy dòng và tùy phân khúc nữa bạn .... máy Acer loại phân khúc trung và cao cấp vẫn bền như thường .., không thua kém gì các hãng khác..!

Em dùng netbook MSI thấy chất lượng rất tốt mà giá cả phải chăng. Mấy đứa bạn em dùng hãng MSI này thấy cũng rất khen mà. Nếu bác có nhu cầu mua máy của hãng này em sẽ cho bác sđt 1 anh chuyên bán hàng của hãng này anh ấy sẽ tư vấn cho bác kỹ hơn. Em mua netbook chỗ anh ấy giá rẻ hơn thị trường 400k mà chất lượng rất oki nhé! Bác thử tham khảo xem sao.

Mình hiện tại cũng đang định mua con MSI U160, nhưng chưa mua MSI bao giờ nên ko biết chế độ bảo hành của nó thế nào, kiểm tra bảo hành ra sao, theo series hay theo phiếu bảo hành, muốn bảo hành chính hãng thì phải ra đâu. Bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo nhé

MSI tuy ít người xài nhưng thấy mọi người xài nói thì cũng được đó bạn ah. Nếu chọn Dell 1464 card ATI 4330 thì bạn tham khảo giá bên mình xem sao:
    DELL INSPIRON 1464/i3/2G/320G/ Card 512
    -----------------------

CPU: Intel® Core i3 ™ 350M (2*2.26GHz)
    RAM: 02GB DDR3 (Bus 1066MHz)
    Ổ CỨNG: 320 GB, SATA, 5400 rpm
    MÀN HÌNH: 14.0" HD LED Backlit
    VGA: ATI Radeon HD4330 512 MB
    HỆ ĐiỀU HÀNH: freedos _ hỗ trợ win7 OEM
    CARD MẠNG: 10/100/Fax/WiFi 802.11b/g
    Ổ ĐĨA: DVDRW+/- Double Layer
    Khác: Card Reader 5 in 1, Webcam
    Trọng lượng/Màu: 2.3 kg - Black
    PIN: 6 cell High Capacity
    Xuất xứ: Asia
    BẢO HÀNH: 12 tháng
    GIÁ : 13.850.000 VNĐ

chất lượng đi đôi với giá cả ( thường là như vậy, tuy có nhỉnh hơn chút ít do thương hiệu ). Do vậy bác cứ suy xét cho kỹ 1 chút tuy nhiên mua máy cũng là hên sui thôi, không may thì gặp phải cái có lỗi.

cho sđt đi bạn?
    nếu mà có địa chỉ website thì càng tốt bạn à.
    Cám ơn trước nhé!
    bạn thấy con MSI U160 thế nào mình cũng đang định mua em này không biết cửa hàng nào ở HN bán tốt nhất hả bạn? Nhất là chế độ bảo hành ý bạn à?

Trích dẫn Gửi bởi leo198x
    Em dùng netbook MSI thấy chất lượng rất tốt mà giá cả phải chăng. Mấy đứa bạn em dùng hãng MSI này thấy cũng rất khen mà. Nếu bác có nhu cầu mua máy của hãng này em sẽ cho bác sđt 1 anh chuyên bán hàng của hãng này anh ấy sẽ tư vấn cho bác kỹ hơn. Em mua netbook chỗ anh ấy giá rẻ hơn thị trường 400k mà chất lượng rất oki nhé! Bác thử tham khảo xem sao.

Nhà phân phối của MSI về laptop tại Việt Nam:
    - Phía Bắc: www.maihoang.com.vn
    - Phía Nam: www.maikhanh.com.vn
    Cả 2 nhà phân phối đều rất tích cực hỗ trợ người dùng. Bên cạnh mainboard và card đồ họa, MSI đang chú trọng phát triển laptop, nên về chất lượng anh em có thể an tâm.
    Ngoài ra, laptop MSI hiện nay cũng đã có được con số tăng trưởng khá ấn tượng và dần dần được người tiêu dùng tín nhiệm. Các công ty tin học bán lẻ lớn trên toàn quốc hiện nay cũng đã cộng tác sâu sắc và bán hàng cho MSI, bên cạnh các thương hiệu khác, như Phong Vũ, Hoàn Long, Trần Anh, Gia Long, ...
    Hi vọng một vài thông tin này sẽ hữu ích với Anh Em.
    Cảm ơn.

Trích dẫn Gửi bởi phamlap
    Nhà phân phối của MSI về laptop tại Việt Nam:
    - Phía Bắc: www.maihoang.com.vn
    - Phía Nam: www.maikhanh.com.vn
    Cả 2 nhà phân phối đều rất tích cực hỗ trợ người dùng. Bên cạnh mainboard và card đồ họa, MSI đang chú trọng phát triển laptop, nên về chất lượng anh em có thể an tâm.
    Ngoài ra, laptop MSI hiện nay cũng đã có được con số tăng trưởng khá ấn tượng và dần dần được người tiêu dùng tín nhiệm. Các công ty tin học bán lẻ lớn trên toàn quốc hiện nay cũng đã cộng tác sâu sắc và bán hàng cho MSI, bên cạnh các thương hiệu khác, như Phong Vũ, Hoàn Long, Trần Anh, Gia Long, ...
    Hi vọng một vài thông tin này sẽ hữu ích với Anh Em.
    Cảm ơn.
    em không biết là nó tốt hay không nhưng hôm trước mới mua một cái ở VTA phải đi đổi lại để lấy cái dell vostro vì nó lỗi quá nhiều, lúc đầu lấy 1 cái ra cài thì không cài được win họ phải lấy cái khác, sau đó cài win7 thi không hỗ trợ, màn hình đồ họa không tốt lắm... hix! =>> khiếp........!

Em thấy xài MSI cũng ok lắm mà MSI FX400 Core i5 480 đi, Intel Core I 5480 Ram 2G 1333, ổ cứng 500G, card GF 325M 1G. upto 1687 14" HD Led, HDMI, 1.8kg BH 2 năm hẳn hoi nha E mới mua nó nè, thấy chạy ok lắm, thích nhất quạt tản nhiệt tốt, không nóng như HP đang giảm 1tr còn 13.4tr hà

1 vé cho MSI nház..tớ đag xài con MSI X340, 1 năm rùi mà máy chạy êm ru, giá lại mềm, tản nhiệt tốt cắm cả ngày mà mát như máy lạnh,hjj

Các Chủ đề tương tự

1. Nhưng laptop cho sinh viên mới nhập học
    Bởi maytinhthienminh trong diễn đàn Điện Tử - Điện Máy
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-15-2015, 02:09 PM
  2. Tư vấn giúp mình chọn laptop !!!
    Bởi etihad.net.vn trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 10-09-2014, 03:24 AM
  3. Cần Tư vấn Laptop 8->8.5 triệu !
    Bởi seovat.com trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 6