Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Tư vấn ổ DVD

Tư vấn ổ DVD

Số là em định rap case và định mua con chuột có đĩa driver , không có ổ quang thì có coppy cái driver đó qua usb rồi cài vào máy được không nhỉ ?.) [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Thấy mọi người bảo ổ dvd bây giờ không cần thiết nữa.( lần đầu em rap case nên gà mờ lắm.) [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Theo mấy bác thì có nên gắn ổ DVD không ??? [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Ái chà bạn mua rồi à chụp ảnh up lên ae chiêm ngưỡng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Driver của đĩa thì thường là driver cũ, bạn lên trang chủ của nó down drivers về. Còn ổ quang mua cũ chắc 100k/ổ, ổ vừa đọc vừa ghi thì 150k - 250k

Chưa mua bác ợ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Mà theo bác thì có nên lắp thêm ổ dvd không ?

Chả cần đâu cả năm chắc gì đã dùng một lần, lúc mua chuột mang theo cái usb hoặc tạo tài khoản Google drive rồi nhờ anh bán hàng cho mượn máy có ổ DVD chép toàn bộ các tệp tin trong Đĩa sang Usb hoặc up lên google drive nhanh gọn lẹ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Từ năm ngoái đến giờ mình mới chỉ dùng ổ quang 1 lần duy nhất để cài drivers cho cái card mạng rời do bị sét đánh quán net truyền sang nhà mình cháy cổng Lan [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Vậy là cái đĩa ấy coppy qua usb được phải k bác ?
    Thế em đem về nhà nhờ chị hàng xóm coppy cho nó tiện [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Chép như bình thường với các tệp tin, tệp âm thanh thì cần phần mềm trích xuất. Mà drivers làm gì có tệp âm thanh

Vâng. Thanks bác nhoé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]