Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 9 của 9

[Help] Các bác tư vấn giúp em 1 LCD 23 inch trong khoảng 4-4.5tr để chiến game với ạ.

Tình hình là em đang build PC để chiến game giờ chỉ còn chọn 1 em monitor khoảng 23inch nữa là xong thôi ạ. Em có khoảng 4-4.5 tr muốn chọn 1 em tốt nhất trong tầm giá đó để xài lâu dài ạ. Đọc trên các topic thấy m.n chuộng mấy em của DELL quá nhất là em ultrashap U2312HM nhưng em qua các cưa hàng xem thì họ bảo là em này không sản xuất nữa rồi == Còn 2 em S2340L với P2314H thôi. Bác nào biết thì tư vấn giúp em với ạ. Em cảm ơn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Ai biết vào giúp em với ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn mobile app

Nếu ở HN qua AnphatPC 269 Chùa Bộc nhé ... DELL U2414H tầm gía 5 triệu 1 tí khó em nào đọ lại nó
    Còn Tầm 4 chai thì có DELL P2314H thì công nhận là OK ~.~
    Tuy Nhiên mình đang xài Asus VX239H thấy rất là OK ...( Ok căn bản vì mình là fan ASUS @@ )
    DELL được cái là hình ảnh nó chân thực , phù hợp với việc cần chính xác cao ở hình ảnh
    Asus rất bền , hình ảnh nịnh mắt hơn .

E thấy trên mấy diễn đàn họ nói em P2314h bih hở sáng, ám vàng với BGR nhiêu lắm ạ em thì em thích em P hơn em S vì em ko thích màn gương ạ. Nhưng thấy m.n kêu nhiều lỗi nên cũng hơi lo [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi nh0cdepzaj9x
    E thấy trên mấy diễn đàn họ nói em P2314h bih hở sáng, ám vàng với BGR nhiêu lắm ạ em thì em thích em P hơn em S vì em ko thích màn gương ạ. Nhưng thấy m.n kêu nhiều lỗi nên cũng hơi lo [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Đừng nghe 3 cái tư vấn linh tinh bạn ạ ... Thực ra cái lỗi hở sáng thì nhiều màn bị lắm...,Để nói chính xác màn nào cũng bị nhưng mình thấy nó không nghiêm trọng ... Hở nhỏ thôi thì cũng k sao mà ....
    Ám vàng hay ám xanh gì thì mình thấy màn DELL chất lượng rất tốt , hình ảnh trung thực
    Nếu ở HN bạn quan anphatpc 269 Chùa Bộc mua màn nhé ... A Tiến sẽ cho bạn test màn ngay tại nơi luôn ... Bất cứ lỗi gì như hở sáng - điểm chết - màu hiển thị sai bạn đều được đổi mới tại chỗ ~.~ ....

Em có khoảng 4-4.5 tr muốn chọn 1 em tốt nhất trong tầm giá đó để xài lâu dài ạ.
    :v làm cái màn hình tivi 32 inch vừa chơi game vừa xem phim vừa tivi được nữa. chả sướng
    Giỡn thôi
    ASUS Monitor LCD-TFT VX239H AH-IPS PANEL
    hay
    Dell P2414H đều là 1 lựa chọn không tồi về vụ lệch màu màn dell ko có lệch đâu nhé tất nhiên màn hình trung cấp thì ko thể nào mà ko lệch màu nhưng chỉ là ít thôi.
    con nào đẹp hơn thì quất đi thớt

Trích dẫn Gửi bởi vuchoan
    Đừng nghe 3 cái tư vấn linh tinh bạn ạ ... Thực ra cái lỗi hở sáng thì nhiều màn bị lắm...,Để nói chính xác màn nào cũng bị nhưng mình thấy nó không nghiêm trọng ... Hở nhỏ thôi thì cũng k sao mà ....
    Ám vàng hay ám xanh gì thì mình thấy màn DELL chất lượng rất tốt , hình ảnh trung thực
    Nếu ở HN bạn quan anphatpc 269 Chùa Bộc mua màn nhé ... A Tiến sẽ cho bạn test màn ngay tại nơi luôn ... Bất cứ lỗi gì như hở sáng - điểm chết - màu hiển thị sai bạn đều được đổi mới tại chỗ ~.~ ....
    Nhất định em sẽ qua chỗ mình vì ở HN còn mỗi cửa hàng mình có zotac gtx 660 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] em qua làm cả dàn luôn thì a fix giá đẹp cho em nhé ^^

Nhất định em sẽ qua chỗ mình vì ở HN còn mỗi cửa hàng mình có zotac gtx 660 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] em qua làm cả dàn luôn thì a fix giá đẹp cho em nhé ^^

Inbox mình nhé

Trích dẫn Gửi bởi vuchoan
    Inbox mình nhé
    Em inbox bác rồi đấy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. Tuyệt chiêu tham quan du lịch trong chuyến công tác
    Bởi tonyteo trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-15-2015, 03:40 PM
  2. Để tóc luôn khoẻ và đẹp trong thời kì mang thai
    Bởi minhtien0408 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang