Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Chủ đề: Tư vấn Laptop HP

Tư vấn Laptop HP

tình hình là em đang định mua 1 em lap phục vụ cho nhu cầu học tập và giải trí, sau khi xem xét thì em thấy có 1 em:
    Laptop HP 15-r012TX (J2C29PA)
    CPU:
    Intel Core i5-4210U (up to 2.7Ghz)
    Ram:
    4Gb DDR3
    HDD:
    500Gb
    Màn :
    15.6" (1366x768)
    VGA:
    NVIDIA Geforce GT820M
    các bác tư vấn giúp em xem con này có được không, máy nóng lắm không, wifi ổn không ...

thank các bác ^^

Trích dẫn Gửi bởi Vũ Tiến Mạnh
    tình hình là em đang định mua 1 em lap phục vụ cho nhu cầu học tập và giải trí, sau khi xem xét thì em thấy có 1 em:
    CPU:
    Ram:
    4Gb DDR3
    HDD:
    500Gb
    Màn :
    15.6" (1366x768)
    VGA:
    NVIDIA Geforce GT820M
    các bác tư vấn giúp em xem con này có được không, máy nóng lắm không, wifi ổn không ...
    thank các bác ^^
    Bác định đầu tư bao nhiêu tiền vào việc mua lap ạ, với cả nhu cầu học tập giải trí của bác là gì ạ ... vì đám HP 14/15 là đám cấp thấp nhất của HP rồi, còn cái GT820M thì hiệu năng chỉ tương đương cái Intel HD 4400 mà nóng thì thôi rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ...

www.thegioisoshop.vn
    Yahoo: tgs_tuvan1

Với nhu cầu của thớt, model hp này cấu hình cũng khá ngon, có vga rời hỗ trợ tốt game và đồ họa, chip haswell tiết kiệm điện năng, máy chạy mát hơn. Ngoài ra thớt có thể tham khảo giá cả và nghiên cứu một số model khác nữa như: hp 450 g1, asus P, X, K Series nằm trong tầm tiền khoảng 14tr+_, cấu hình cũng khá ngon

gT820 mà chỉ ngang ngửa co HD4400 thôi ak bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] còn r sợ nhất là cái khoản nóng máy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] nếu nóng như bác ns thì chọn con khác thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

CPU:
    Ram:
    4Gb DDR3
    HDD:
    500Gb
    Màn :
    15.6" (1366x768)
    VGA:
    NVIDIA Geforce GT820M
    thank các bác ^^
    B định đầu tư bao nhiêu b nhỉ, và b chơi những game gì nak

Đang ở
    382 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 8, Quận 3. Tp HCM
    em định tìm 1 em tầm 13, 14 củ, e học về mạch nên vẽ mạch chắc cũng ko cần đồ họa ghê gớm lắm, còn game thì e chỉ mê NFS thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

em định tìm 1 em tầm 13, 14 củ, e học về mạch nên vẽ mạch chắc cũng ko cần đồ họa ghê gớm lắm, còn game thì e chỉ mê NFS thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Tầm đó b tham khảo asus K551LN b nhé
    b ở đâu b nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Asus K551LN-XX019D - Bạc

Asus K551LN-XX019D - Bạc Thương hiệu ASUS, Xuất xứ Thương hiệu Đài Loan - Sản xuất tại Trung Quốc Hệ điều hành - OS Không, Bộ vi xử lý - CPU Intel® Core™ i5 4200U 1.6Ghz upto 2.6Ghz, Bộ nhớ trong - RAM 4GB DDR3, Ổ đĩa cứng - HDD 500G + 24G SSD, Bộ vi xử lý đồ họa - GPU NVIDIA GeForce GT 840M 2GB DDR3, Kích cỡ màn hình - LCD 15.6" LED Backlight, Ổ quang học, Khối lượng 2.3 kg

e ở HN bác ạ, những thấy mấy đứa bạn e bảo dùng Asus nhanh tã lắm, ko biết thế nào [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Tầm 14 củ có em này sáng giá nhất nè bạn. Card VGA này tương đương với GT 840M nhé bạn
    Dell Inspiron N5547/ i5-4210U / 4GB DDR3 / 500GB HDD / AMD Raedon HD R7 M265 2GB / 15.6"

e cũng vừa xem con này xong, tiếc nhất là ko có ổ quang [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] còn lại thì ok hết. tks các bác, chắc e sẽ mua con này, ổ quang chắc cũng ko cần lắm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]