Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 4 của 4

Tư vấn chọn mua máy ở Công ty máy tính Hưng Vân

Cho mình hỏi, mình đang tìm mua máy , lang thang trên web thấy Công ty máy tính Hưng Vân bán máy tính rất rẻ, rẻ hơn những nơi khác hơn 1-1,5 triệu @@. Mình đang thắc mắc không biết sao rẻ đến vậy. Có bác nào từng mua hoặc biết nơi này cho mình hỏi cửa hàng này bán máy co chính hãng và sản phẩm có chất lượng như bình thường không ạ. Đang phân vân lắm. Tiện thể hỏi các bác có loại máy Dell nào tầm 11-12 triệu có : Core i5, ram 4gb, card vga Geforce GTM, màn hình 14 inch thì tư vấn luôn cho ạ.Cảm ơn các bác nhiều ^^

Đang ở
    Cần Thơ
    em chưa nghe đến bao h cả b ak
    mà b ở đâu b nhỉ, nhu cầu chủ yếu là gì b [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

tôi mua rồi. tôi ở lào cai, gửi tiền đặt mua con lap, đại loại là đặt mua con lap ram 4gb, đến khi công ty gửi máy lên thì là một con máy khác ram 2gb. khi gọi điện thì học bảo nhầm, rùi họ bảo gửi thêm cho con ram 2gb để thành 4gb, nhưng đến hơn nửa tháng mới gửi => chán

Trích dẫn Gửi bởi huykieubn
    tôi mua rồi. tôi ở lào cai, gửi tiền đặt mua con lap, đại loại là đặt mua con lap ram 4gb, đến khi công ty gửi máy lên thì là một con máy khác ram 2gb. khi gọi điện thì học bảo nhầm, rùi họ bảo gửi thêm cho con ram 2gb để thành 4gb, nhưng đến hơn nửa tháng mới gửi => chán
    chia pùn với b nhé