Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 9 của 9

Saigonkts.com có uy tín ko.

Dạo trang web của saigonkts thấy bán siêu rẻ ko ngờ, chưa qua thử cửa hàng nhưng biết con hẻm ở đâu vì nhà mình cũng gần đó. Ai đã mua hàng laptop ở đây rồi cho xin đánh giá, cầm 15 củ mà chả biết mua thinkpad t430 ở đâu uy tín đây.

Cửa hàng nào nghe lạ lạ thì phải tham khảo cho chắc ăn bác ak, bác cứ lên mấy bác support trên này nak, có vấn đề gì còn hỏi cho nhanh

Thinkpad t430 thì ghé bên mình tham khảo nhé , còn bác muốn tìm cửa hàng uy tín thì tìm hiểu kĩ trên này , có rất nhiều shop uy tín cho bạn mua hàng

Trích dẫn Gửi bởi Lombard
    Dạo trang web của saigonkts thấy bán siêu rẻ ko ngờ, chưa qua thử cửa hàng nhưng biết con hẻm ở đâu vì nhà mình cũng gần đó. Ai đã mua hàng laptop ở đây rồi cho xin đánh giá, cầm 15 củ mà chả biết mua thinkpad t430 ở đâu uy tín đây.
    bên này rao vặt trên 5giay khá trùm nhưng ít support trên các diễn đàn. Mình chưa mua lần nào nên cũng không biết đánh giá ra sao. Bên mình không có T430 nhưng nếu thích thì bên mình cũng có vài em DELL Latitude cho bạn tham khảo [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Mới pm thử 1 cửa hàng, họ bảo giờ chỉ có cửa hàng bảo hành ở Trung tâm đc thôi, vậy có thật ko. 4 ngày nữa anh mình về mua laptop rồi mà giờ còn lăn tăn gì đâu ko.

Mới pm thử 1 cửa hàng, họ bảo giờ chỉ có cửa hàng bảo hành ở Trung tâm đc thôi, vậy có thật ko. 4 ngày nữa anh mình về mua laptop rồi mà giờ còn lăn tăn gì đâu ko.
    khách cá nhân không thể tự bảo hành tại trung tâm nếu không có giấy tờ. DELL và HP thì bên mình quen với TTBH, còn bảo hành chịu phí ship ít tốn kém chứ Lenovo Thinkpad nó còn ngặt nghèo hơn nữa. Trong 3 năm đầu, ko có đầy đủ giấy tờ mà lỗi main hay màn hình là chết tiền

Bạn mua sản phẩm ở saigonkts.com được lợi ích gì ?
    1. SẢN PHẨM

• Sản phẩm chính hãng, zin nguyên bản, chất lượng hoàn hảo và được bảo hành chính hãng.
    • Sản phẩm chủ yếu là những dòng máy cao cấp, dòng VIP, dòng Business, dòng máy trạm WorkStations, được bảo hành theo tiêu chuẩn của hãng 03 năm đối với máy mới.
    2. GIÁ CẢ

• SaigonKTS.com bảo đảm được cho khách hàng mức giá tốt nhất đi đôi với sản phẩm chất lượng, phù hợp nhu cầu sử dụng cũng như vừa túi tiền.
    • Sẽ là một sự lựa chọn thông minh nếu bạn biết cách chọn cho mình một sản phẩm ưng ý mà bạn không phải bỏ quá nhiều tiền để mua một sản phẩm tương đương chỉ mang tên “hàng mới”, chỉ sau một vài tháng bạn sử dụng thì độ mới của nó cũng như nhau.
    3. LỢI ÍCH KHI MUA HÀNG

• CHO ĐỔI:

Sản phẩm bạn đã mua, trong vòng 07 ngày đầu tiên sử dụng, nếu cảm thấy không phù hợp hoặc một lý do nào đó bạn muốn thay đổi sang cái khác theo sở thích, bạn có quyền lợi đổi một sản phẩm bất kỳ có tại SaigonKTS.com và bạn được tính giá trị như cũ (không bị lỗ).

• DỊCH VỤ PHẦN MỀM MIỄN PHÍ:
    Những lỗi xuất hiện thông thường khi sử dụng máy tính chính là “phần mềm” ( OS, Drivers, Softwares…) và điều này bạn sẽ được hỗ trợ hướng dẫn tận tình cũng như được cài đặt miễn phí bởi các NV Kỹ thuật của SaigonKTS.com suốt vòng đời sản phẩm bạn đã mua.

4. DỊCH VỤ BẢO HÀNH

• Phần lớn những dòng sản phẩm cao cấp đều có tiêu chuẩn bảo hành chính hãng 03 năm, hoặc 05 năm, thộng tin bảo hành từng sản phẩm có thể kiểm tra (Check seri No/ Check Sevice Tag…) trên Website từng hãng.
    • Sản phẩm SaigonKTS.com bán ra được Bảo hành chu đáo đúng theo quy chuẩn chính hãng, thời gian Bảo hành ngắn hay dài tùy thuộc vào các điều khoản sau:

a, Bảo hành 03 tháng đối với tất cả sản phẩm bán ra

b, Bảo hành 06 tháng sẽ tính thêm phí 300.000VNĐ/ 01 sản phẩm

c, Gói bảo hành 12 tháng thêm 800.000 VNĐ/ 01 sản phẩm.

thank các bác đã ủng hộ saigonkts.com .thay mặt cho công ty gửi tới các bạn những lời cảm ơn,cảm ơn đã tin tưởng và yêu quý công ty trong thời gian qua.

Trích dẫn Gửi bởi dangnamit86
    thank các bác đã ủng hộ saigonkts.com .thay mặt cho công ty gửi tới các bạn những lời cảm ơn,cảm ơn đã tin tưởng và yêu quý công ty trong thời gian qua.
    Cho hỏi tí nhé:
    Máy này: Dell Latitude E7440, Core i7 4600u, RAM 8 GB, SSD 256 GB, FHD
    còn hàng hay không? mới 100% có nghĩa là đủ seal box hay là thế nào?