Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 33
    Trích dẫn Gửi bởi vuchoan
    Thực ra trong tầm ít tiền bạn có thể nghiên cứu Build Ram của Patriot - ^^ 1 thanh Patriot 8gb có tản nhiệt có 1t6 thôi ^^
    Patriot của TAIWAN đúng không nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi Monsterds
    Patriot của TAIWAN đúng không nhỉ
    cái đó ko quan trọng bạn ạ ~.~ mình thấy spc.vn bán ... Mà Bọn Vĩnh Xuân ít khi bán cái gì không tốt lắm ^^ nên yên tâm mà xài đợt trước mình cũng định mua về xài thử mà Đắng lòng bọn này là Nhà Phân phối Asus . Chủ nhật ko làm việc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Kiên Còy
    Cho mh hỏi con inter i5 4460 với VGA r9 270 chơi crysis 3. Nêm chơi ở res nào mà mức nào để fps đc tầm 35 đến 50
    high res 720p ko khử răng cưa. med res 1080p ko khử răng cưa

Thanks các pro [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] thật ra em tập trung build vào case còn màn có thể bù đắp thêm chút ít [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Cuong.quach
    Thanks các pro [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] thật ra em tập trung build vào case còn màn có thể bù đắp thêm chút ít [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Dồn thì cố lên cái GTX 760 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Cố th

Trích dẫn Gửi bởi vuchoan
    Về cơ bản thì mức bạn đưa ra là 15 triệu thì dù là không màn hình cũng khó mà max setting được với game như watch dog , crysis 3 , nfs rivals 2013 luôn
    ~.~ ở trên mấy bạn kia đã build rất chi tiết cho bạn nên mình k build lại Nhưng với số tiền đó mà cả màn hình thì bạn sẽ phải chấp nhận build theo kiểu Là DÀN ok thì Màn Hình sida - Hoặc là kiểu cân đối giữa cả 2
    ~.~ Bạn Monsterds build cho bạn dàn đó là ổn ... i5 + GTX 660 + 4 gb đủ cho bạn High Setting được NFS rivals 2013 ... Crysis 3 thì chắc chơi được medium Ko khử răng cưa - ko hiệu ứng .....

Màn Hình Viewsonnic là Thương Hiệu của Mỹ , rất tốt ... Nhà mình cũng có cái máy chiếu của Viewsonic dùng cực bền và nét ~.~ Nói chung Trong tầm giá thấp nên mua màn của Viewsonic
    Cố thêm tầm 1tr nữa có nên mua em zotac geforce gtx760 ko pro [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Monsterds
    Dồn thì cố lên cái GTX 760 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    May thế [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] hêh e vừa hỏi xong đang chú ý con zotac [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Cố th

Cố thêm tầm 1tr nữa có nên mua em zotac geforce gtx760 ko pro [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]nâng nguồn lên corsair VS 550 nữa nhé

May thế [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] hêh e vừa hỏi xong đang chú ý con zotac [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Chuyên game bạn nên lấy Card của AMD.
    Game giờ hỗ trợ amd nhiều hơn

Trích dẫn Gửi bởi Kiên Còy
    Chuyên game bạn nên lấy Card của AMD.
    Game giờ hỗ trợ amd nhiều hơn
    amd không có physx , còn gtx 970,980 nữa

Các Chủ đề tương tự

1. xin tư vấn build case nhẹ nhàng, tiết kiệm
    Bởi voquangardenland trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 10-06-2014, 07:31 AM
  2. Xin tư vấn build case
    Bởi theheweb trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 10-05-2014, 08:12 PM
  3. Cần tư vấn Build Case Chơi Game và Màn hình 18.5" trên dưới 20tr
    Bởi thanthien286 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 10-04-2014, 06:28 PM
  4. Tư vấn giúp mình Build cấu hình với giá tầm 7m đến 7m5
    Bởi inspirationone trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Bài viết cuối: 10-03-2014, 05:21 PM
  5. Nhờ các bác build case + màn hình giá tầm 18tr ở Huế ạ.
    Bởi sale_ngoclinh trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Bài viết cuối: 10-03-2014, 12:18 AM