Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 5 của 5

Giúp đỡ tư vấn chọn mua laptop phục vụ học hành giải trí

Xin chào mọi người [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], mình có một số vấn đề mong được mọi người giúp đỡ.
    Mình đang dự định sắm 1 em laptop để phục vụ việc học hành, giải trí. Chuyên ngành của mình không cần máy tính lắm nhưng mình hi vọng chọn được một em thích hợp vừa tầm, và ổn với điều kiện như thế này:
    -Mức giá không quá 14tr.
    -Chip core i5 hoặc i3 cũng được, RAM 4GB, HDD 500GB hoặc SDD 228GB, có card màn hình rời từ 1-> 2 GB, màn hình từ 15.6 inch đổ lên.

Rất mong mọi người chỉ bảo và giúp đỡ. Nhân tiện, mình có sở thích vẽ vời, nên mong mọi người giúp mình tư vấn chọn laptop nào có thể phù hợp với việc này.

Cảm ơn vì đã đọc. <3

Probook 450 ở thegioisoshop chỉ hơn 14tr 1 tí và đáp ứng đc hết yêu cầu của bạn trừ ổ SSD ra thôi

Vậy tham khảo em Probook 450 G1 i3 này nhé, thiết kế đẹp, đáp ứng tốt các nhu cầu trên đó bạn, tầm giá hơn 12tr tí, bạn để dành thêm tí, lắp thêm SSD nữa là có cả 2 ổ luôn nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    HP Probook 450 G1 (J8K83PA) - i3-4000M 2.5GHz, 4GB, 500GB, VGA ATI 8750M 2GB, 15.6"

Cảm ơn mọi người đã dành thời gian cho mình ^^

Trích dẫn Gửi bởi Guruguru03
    Xin chào mọi người [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], mình có một số vấn đề mong được mọi người giúp đỡ.
    Mình đang dự định sắm 1 em laptop để phục vụ việc học hành, giải trí. Chuyên ngành của mình không cần máy tính lắm nhưng mình hi vọng chọn được một em thích hợp vừa tầm, và ổn với điều kiện như thế này:
    -Mức giá không quá 14tr.
    -Chip core i5 hoặc i3 cũng được, RAM 4GB, HDD 500GB hoặc SDD 228GB, có card màn hình rời từ 1-> 2 GB, màn hình từ 15.6 inch đổ lên.

Rất mong mọi người chỉ bảo và giúp đỡ. Nhân tiện, mình có sở thích vẽ vời, nên mong mọi người giúp mình tư vấn chọn laptop nào có thể phù hợp với việc này.

Cảm ơn vì đã đọc. <3
    Tầm đó b tham khảo Asus k551LN có ổ 32GB SSD làm cache b nhé

Asus K551LN-XX019D - Bạc

Asus K551LN-XX019D - Bạc Thương hiệu ASUS, Xuất xứ Thương hiệu Đài Loan - Sản xuất tại Trung Quốc Hệ điều hành - OS Không, Bộ vi xử lý - CPU Intel® Core™ i5 4200U 1.6Ghz upto 2.6Ghz, Bộ nhớ trong - RAM 4GB DDR3, Ổ đĩa cứng - HDD 500G + 24G SSD, Bộ vi xử lý đồ họa - GPU NVIDIA GeForce GT 840M 2GB DDR3, Kích cỡ màn hình - LCD 15.6" LED Backlight, Ổ quang học, Khối lượng 2.3 kg