Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

MONG CÁC BÁC GIÚP ĐỞ CHỌN LAPTOP CHO TÂN SINH VIÊN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN

Dạ như tiêu đề ở trên ạ...em mới nhập học được vài tuần khoa công nghệ thông tin...nay em cần mua 1 chiếc laptop phụ vụ cho nhu cầu học tập(học lập trình,Photoshop...) và giải trí (DotA 2,PES,Fifa)..em mong các bác tư vấn giúp em một con nào tầm 17 triệu đổ lại và 15.6inch ạ..em xin trân trọng cảm ơn ^.^

Mua PC đi bạn ơi, học cntt mua business thì tầm 17tr không con nào chơi được pes15,trừ khu bạn mua dòng giải trí nhưng không bền

Trích dẫn Gửi bởi khatu39
    Dạ như tiêu đề ở trên ạ...em mới nhập học được vài tuần khoa công nghệ thông tin...nay em cần mua 1 chiếc laptop phụ vụ cho nhu cầu học tập(học lập trình,Photoshop...) và giải trí (DotA 2,PES,Fifa)..em mong các bác tư vấn giúp em một con nào tầm 17 triệu đổ lại và 15.6inch ạ..em xin trân trọng cảm ơn ^.^
    17tr thì bạn tham khảo em N56N này nhé, i5 4200H khá khỏe, VGA GF840M chiến tốt các nhu cầu trên của bạn nhé, loa nghe hay giải trí cực chất, BH 2 năm chính hãng. Ở HCM thì ghé hangchinhhieu.vn tham khảo, chuyên Asus có nhiều model với giá cực tốt nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    ASUS N56JN-XO102D (Intel Core i5-4200H 2.8GHz, 4GB, 500GB, VGA GT 840M 2GB, 15.6, PC DOS)

Trích dẫn Gửi bởi Nhieutienvodoi
    Mua PC đi bạn ơi, học cntt mua business thì tầm 17tr không con nào chơi được pes15,trừ khu bạn mua dòng giải trí nhưng không bền
    dạ tại em còn đem lên trường nữa nên ko mua pc dc ạ

Trích dẫn Gửi bởi hangchinhhieu.vn
    17tr thì bạn tham khảo em N56N này nhé, i5 4200H khá khỏe, VGA GF840M chiến tốt các nhu cầu trên của bạn nhé, loa nghe hay giải trí cực chất, BH 2 năm chính hãng. Ở HCM thì ghé hangchinhhieu.vn tham khảo, chuyên Asus có nhiều model với giá cực tốt nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    ASUS N56JN-XO102D (Intel Core i5-4200H 2.8GHz, 4GB, 500GB, VGA GT 840M 2GB, 15.6, PC DOS)

shop ơi nếu như e ráng được 19tr thì lấy con nào ạ ?

Trích dẫn Gửi bởi khatu39
    shop ơi nếu như e ráng được 19tr thì lấy con nào ạ ?
    19tr thì có em N56JN-CN107D nhưng tạm hết hàng rồi, em này được 8GB ram và màn FHD. Còn ko thì lấy em 102D nâng SSD lên xài cho sướng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Anh học cntt tại bkhn và bạn anh cntt tại dhqg anh biết, mấy năm đâuk cần mang máy đến trường đâu em,năm cuối kiếm cái máy 4-5tr mang thuyết trình thôi em, 19tr lắp case 15tr,nếu thích lap bây giớ thì mua luôn cũng được nhưng vứt só chưa dùng đâu:3

Anh học cntt tại bkhn và bạn anh cntt tại dhqg anh biết, mấy năm đâuk cần mang máy đến trường đâu em,năm cuối kiếm cái máy 4-5tr mang thuyết trình thôi em, 19tr lắp case 15tr,nếu thích lap bây giớ thì mua luôn cũng được nhưng vứt só chưa dùng đâu:3

Trích dẫn Gửi bởi Nhieutienvodoi
    Bác đang học hay học lâu chưa, giờ năm 1 là đã thuyết trình rồi nhé, chưa kể mấy môn LTCB, Đa phương tiện căn bản ra net làm à? Còn thuyết trình mấy môn chính trị thì ra net tìm tài liệu rồi gửi đứa khác làm thuyết trình à [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. Nghỉ dưỡng cao cấp Phú Quốc vừa ở vừa đầu tư. Cam kết sinh lời 8%/Năm
    Bởi datxanhmb81 trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-17-2015, 09:50 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-10-2015, 11:48 PM
  3. Tư vấn mua laptop cho sinh viên học lập trình
    Bởi candy tuan trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 10-02-2014, 09:00 PM
  4. [Tư vấn sinh viên] Chọn mua laptop cho sinh viên (Dell, ASUS)
    Bởi noithatchangson.vn trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 10-01-2014, 03:50 AM
  5. tư vấn mua máy tính xách tay cho sinh viên công nghệ thông tin
    Bởi nguyendinh_tgbds trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 09-30-2014, 03:43 AM