Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

Thời gian lắp máy?

Gần đây ra Nvidia ra mắt VGA 970 vs 980 AMD cũng sắp ra VGA mới rồi Mainbroad Ram DRR4 CPU thì Broadwell không biết lúc nào thì lắp máy cho hợp lí nhỉ? Mình không tính mua những linh kiện mới này mà chỉ muốn những con hiện tại giảm giá một tí để không xảy ra tình trạng hôm nay mua mai liền bị giảm giá. Cách đây vài ngày có mua SSD vài tiếng sau nó liền bị giảm 100k rất ức chế các bác à.Có bác nào kinh doanh tốt bụng chỉ giúp em không [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].Cảm ơn mọi người.

Lúc nào lắp chẳng đc[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. đủ lúa là xúc thôi =.= ko chờ đợi[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. càng chờ đợi càng lỗi thời[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] và cũng ko nên chạy theo công nghệ vì công nghẹ thay đổi từng ngày[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. hiện tại tớ đang hp cùng dàn fx 6300+giga 970+gtx 760 cũng là quá đủ rồi cho dù đã sd đc năm. đang mơ ước lên fx8320 nhưng tiếc nửa tháng lương mà fx 6300 vẫn chạy tốt[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Giang2511
    Lúc nào lắp chẳng đc[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. đủ lúa là xúc thôi =.= ko chờ đợi[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. càng chờ đợi càng lỗi thời[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] và cũng ko nên chạy theo công nghệ vì công nghẹ thay đổi từng ngày[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. hiện tại tớ đang hp cùng dàn fx 6300+giga 970+gtx 760 cũng là quá đủ rồi cho dù đã sd đc năm. đang mơ ước lên fx8320 nhưng tiếc nửa tháng lương mà fx 6300 vẫn chạy tốt[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Dùng dàn AMD nóng không đại ka [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] thấy đi tư vấn AMD người ta kêu quá trời

Trích dẫn Gửi bởi Monsterds
    Dùng dàn AMD nóng không đại ka [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] thấy đi tư vấn AMD người ta kêu quá trời
    nóng gì mà nóng mát rượi luôn =.=! toàn mấy thánh chưa dùng phán bừa. AMD vừa rẻ vừa ngon =.= intel thương hiệu quá nên giá cung tỉ lệ theo

nóng gì mà nóng mát rượi luôn =.=! toàn mấy thánh chưa dùng phán bừa. AMD vừa rẻ vừa ngon =.= intel thương hiệu quá nên giá cung tỉ lệ theo
    Độ nóng thì cũng như intel i7 - 4 nhân / 8 luồng hoặc có cao hơn tý chút thui, AMD chỉ có cái tội là khi nào chạy full load thì fan cpu kêu như máy xay lúa. Vậy nên lắp tản nhiệt ngon cỡ True 120m trở lên thì yên tĩnh hơn.

Đang ở
    382 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 8, Quận 3. Tp HCM
    Máu lúc nào thì lắp lúc đấy thôi bạn ơi. Chứ công nghệ giờ nó thay đổi chóng mặt, bạn chờ đến lúc ra cái mới thì lại có tin là cái mới hơn chuẩn bị ra mắt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi thien_thientan
    Máu lúc nào thì lắp lúc đấy thôi bạn ơi. Chứ công nghệ giờ nó thay đổi chóng mặt, bạn chờ đến lúc ra cái mới thì lại có tin là cái mới hơn chuẩn bị ra mắt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Lúa thì có sẵn rồi cấu hình cũng xog chờ múc thôi ạ.Còn việc máu thì chưa vì đã mua SSD cho laptop nên dùng cũng đủ sướng rồi nên từ từ lên vì vậy nên mới phân vân do thấy nhiều công nghệ mới ra quá.Case 25 triệu nên mấy món mới khá thấy khá hấp dẫn. Broadwell thì hình như đầu năm sau mới có nên chắc bỏ phân vân VGA với Ram nó giảm giá tí thì mua là đẹp :v.Mà bác @sircuong1303 cho em hỏi trong 3 màn Lg 23MP65HQ,Dell P2314H,Asus VX239 thì em nào ok nhất ạ.Nhu cầu xem phim ,đọc báo,game em thích màu rực rỡ tí do đang dùng Note 2 màn Amoled nhìn quên mắt rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].

Các Chủ đề tương tự

1. Các giải pháp tiết kiệm không gian cho phòng tắm chật
    Bởi admin trong diễn đàn Nội Ngoại Thất
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-14-2015, 09:15 PM
  2. Không gian thoáng hơn với những phòng tắm mở
    Bởi admin trong diễn đàn Nội Ngoại Thất
    Bài viết cuối: 06-14-2015, 09:11 PM
  3. chăm sóc tóc cho các mẹ không có nhiều thời gian
    Bởi phubmw02 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang