Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39

nhờ ae tinh tế tư vấn hộ cây máy tính chơi game

như tiêu đề trên thì em xin nhờ ae trên forum tư vấn cho 1 cây máy tính để bàn tầm 6tr dùng để chơi game onl và off . e định mua các linh kiện cũ như ram , HDD , vỏ , nguồn là đồ cũ thôi. tập trung mua đồ mới là chip i5 và main thui ạ . nhờ ae tư vấn dùm. em không hiểu nhiều về máy tính lắm nên mọi người đừng ném đá quá tội nghiệp em

Cây máy tính thì mình chưa nghe thấy bao giờ .... Bây giờ công nghệ tiên tiến quá ~.~

thì case không. không có màn hình, không chuột ạ . ai biết thì tư vấn cho em với ạ . cũng gà mờ IT nên nhờ mọi người tư vấn hộ

Đang ở
    0939506439
    CPU : pentium G3220
    Main : Asrock H81M DGS
    VGA : MSI GTX 750 Ti
    PSU đi kèm VGA này cỡ 300-350W của các hãng Antec , acbel ... Hãng có uy tín ... RAM đi kèm cỡ 4gb đổ lên DDR3 buss 1600

Cảm thấy thiếu thì bạn có thể hạ VGA xuống Zotac GTX 650 hoặc Gainward GTX 650 - Asus GT 740 OC 2GDDR5 128 bits đều là vga tốt trong tầm 2,5-2,8 triệu

dạ tầm này có chơi được các game nặng nặng mà để chế độ high được không ạ. e sợ chỉ chơi med thì hơi chán

Trích dẫn Gửi bởi kc09k37
    thì case không. không có màn hình, không chuột ạ . ai biết thì tư vấn cho em với ạ . cũng gà mờ IT nên nhờ mọi người tư vấn hộ
    Chỉ để đc MED thôi bác nhé, tầm 6 triệu thì đến mua con VGA ko để mà chạy thôi cũng khó, muốn hight phải cỡ 10 triệu + hàng cũ bác nhé. Còn max. Em nghĩ là khoảng 15 triệu hàng cũ mà giờ tìm cũng khó

Sắp ra core i gen 5 bạn qua voz rao mua xem có ai bán không, chứ i5 mới đã hơn 4tr mà mua cũ lại CPU cũng chiếm nửa tiền của case rồi

Trích dẫn Gửi bởi hoanganhvudelux
    Chỉ để đc MED thôi bác nhé, tầm 6 triệu thì đến mua con VGA ko để mà chạy thôi cũng khó, muốn hight phải cỡ 10 triệu + hàng cũ bác nhé. Còn max. Em nghĩ là khoảng 15 triệu hàng cũ mà giờ tìm cũng khó
    med còn chưa chắc chứ đừng nói đến High - cấu hình 6 triệu mà đòi med với high để mấy cấu hình 15 20 30 35 40 50 triệu gt 760 - GTx 770 - GTX 780 - Titan để làm rác à

Tư vấn kiểu này thấy bực ~.~

Trích dẫn Gửi bởi vuchoan
    med còn chưa chắc chứ đừng nói đến High - cấu hình 6 triệu mà đòi med với high để mấy cấu hình 15 20 30 35 40 50 triệu gt 760 - GTx 770 - GTX 780 - Titan để làm rác à

Tư vấn kiểu này thấy bực ~.~
    Bạn ý cũng do không biết thui, em đi lên chùa bộc suốt nhưng chưa bao giờ quá số 6 chùa bộc, chưa đi qua của hàng của a

Trích dẫn Gửi bởi Monsterds
    Bạn ý cũng do không biết thui, em đi lên chùa bộc suốt nhưng chưa bao giờ quá số 6 chùa bộc, chưa đi qua của hàng của a
    Mình cửa hàng gì đâu
    Mình choi voi A Tiến bên anphatpc đó thấy giá ok mà phục vụ nhiệt tình nên hay tư vấn cho bên đó thui

Các Chủ đề tương tự

1. hỏi về dùng dầu dừa và tinh dầu bưởi gội đầu
    Bởi lethienbao trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-28-2015, 06:09 AM
  2. Cách chọn CPU máy tinh chơi Game
    Bởi cuongluongphong trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 10-04-2014, 02:29 PM
  3. tinh dầu kích thích mọc tóc này đã ai dùng chưa ạ?
    Bởi seocuchuoi trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-22-2013, 07:25 PM