Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Nhờ tư vấn mua laptop chạy solidwork 2014 va proengineer 5.0

chào cả nhà! em chuẩn bị được ba mẹ cho mua laptop, mà tầm tiền hạn chế quá chỉ từ 12TR-13TR. em đang phân vân giữa HP probook 450 (13tr- laptopnew.vn) và lenovo thinkpad E431 (core i5).
    Hp thì có card màn hình LENOVO thì không có, nhưng em thích LENOVO hơn.
    không biết solidwork 2014 thì HD 4000 có đảm nhận được không?
    em đang học proengineer 5.0 máy core 2 dou, card onboard thấy cũng bình thường, chi tiết phức tạp quá thì hơi lag tí!.
    Bác nào dùng solidwork 2014 hay 2013 cũng được tư vấn dùm em cấu hình như THINKPAD E431 có đảm nhiệm được không?

Thinkpad E là ruột Ideapad, vỏ Thinkpad. Chẳng có gì là hấp dẫn cả bạn ạ. Cứ lấy Probook 450 xách tay đi, kiêm shop uy tín gửi niềm tin là được rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

đúng rui tầm tiền này thi con Probook ka ngon rui. e IBM đó nó card onboard mà sao cháy mấy cái phần mềm của bạn trơn tru được.

mình cũng rất thích thinkpad , nhưng so với cấu hình và nhu cầu của bác thì vote em HP

không biết HP có bền không. em có chị dùng HP mà máy nóng quá cứ làm gì nặng là máy tự khởi động lại vì máy quá nóng

Trích dẫn Gửi bởi nguyen_5051
    không biết HP có bền không. em có chị dùng HP mà máy nóng quá cứ làm gì nặng là máy tự khởi động lại vì máy quá nóng
    HP Probook 450 xài rất ok bác ạ, máy chạy mát hơn các dòng đời trươc nhiều.
    Bác có thể ghé bên em tham khảo trước khi quyết đinh, có mẫu mã sẳn cho bác xem. Dòng này thì hàng nguyên seal, khui thùng ok hết mới thanh toán bác ạ

qua bác laptop3mien làm con elitebook 8470w [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

1. các dòng máy cũ
    2. Lâu quá chưa vệ sinh
    Mấy con probook, elitebook ít có chuyện nóng lắm bạn ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Hp nóng là khái niệm cũ rồi bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] , probook và elitebook ivy trở lên tới thời điểm này máy khá mát và dùng ổn định lắm bạn nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] - laptopnew36@yahoo.com

cảm ơn sự tư vấn nhiệt tình của các bác. nhưng có ông hàng xóm ông bảo probook 450 hên xui có cái bị yếu wifi. chip wifi cua probook là ralink yếu hơn các dòng chip wifi khác. nếu không có vấn đề gì chắc mai xúc luôn

Các Chủ đề tương tự

1. 5 kiểu tóc phổ biến mùa thu đông 2014 dành cho nam giới
    Bởi elainechen trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-25-2014, 04:13 PM
  2. cần mua laptop chơi game tầm cỡ như crysis 3 hay watch dog hoặc COD 2014
    Bởi nguyentham91 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 09-27-2014, 05:15 AM
  3. Nhờ tư vấn mua laptop doanh nhân 2014
    Bởi dichvuseotot trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 16