Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39

Dell 7537 or Asus N550LF

Như tít ạ, đang thèm con 7537 vì thiết kế lẫn cấu hình nhưng mà nghe nói wifi hơi yếu do cái vỏ. Nên bị dụ dỗ sang con N550LF con này thì cấu hình thấp hơn tí, pin cũng yếu hơn nhưng nghe nói dòng N build khá tốt.
    Nhu cầu của e cũng chỉ là web, phim, chơi mấy game onl của VN, và nhất là phải xài từ sáng đến chiều mà không sạc, tại trường e ở xa nhà nên tính lấy con 7537 cho trâu bò tí.
    Theo mọi người e nên xúc con nào nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].

Dell Insprion 7537 là dòng thấp nhất của Dell. Bền trâu bò bạn xem qua mẫu Dell Latitude E6440, E6540

7537 và N550 thì độ bền cũng như nhau bạn chứ Asus build cũng ko tốt hơn Dell đâu. Và cả 2 dòng pin ko thể nào pin sử dụng cả ngày mà ko sạc đc (pin xài tầm khoảng 4h là cao nhất). N thì đc cái âm thanh hay, bảo hành 2 năm. Còn Dell thì card mạnh, phù hợp chơi games và đồ hoạ. Tuỳ nhu cầu bạn sử dụng cái nào nhiều thì chọn máy thôi.

Sent from my iPhone using Tinhte.vn

k có trâu bò đâu b ak hj
    em N OK hơn b nhé
    Em Dell 7537 wifi cũng bt mà

Trích dẫn Gửi bởi thien_thientan
    7537 và N550 thì độ bền cũng như nhau bạn chứ Asus build cũng ko tốt hơn Dell đâu. Và cả 2 dòng pin ko thể nào pin sử dụng cả ngày mà ko sạc đc (pin xài tầm khoảng 4h là cao nhất). N thì đc cái âm thanh hay, bảo hành 2 năm. Còn Dell thì card mạnh, phù hợp chơi games và đồ hoạ. Tuỳ nhu cầu bạn sử dụng cái nào nhiều thì chọn máy thôi.

Chả là xem thông tin thì thấy dell pin dung lượng cao hơn Asus thì phải, mà khoảng chủ nhật này là e ghé bác rồi đó [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Nên muốn biết thêm cho rõ thôi, có inbox mà ko thấy bác tl.

Pin dòng Dell dung lượng cao hơn, nhưng cũng ko thể nào đáp ứng đc nhu cầu sử dụng cả ngày đc bạn ah, xài khoảng 4h là cao lắm rồi ah. Bạn cứ ghé cửa hàng mình xem tham khảo thực tế các máy rồi quyết định sau nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Hoang Min
    Như tít ạ, đang thèm con 7537 vì thiết kế lẫn cấu hình nhưng mà nghe nói wifi hơi yếu do cái vỏ. Nên bị dụ dỗ sang con N550LF con này thì cấu hình thấp hơn tí, pin cũng yếu hơn nhưng nghe nói dòng N build khá tốt.
    Nhu cầu của e cũng chỉ là web, phim, chơi mấy game onl của VN, và nhất là phải xài từ sáng đến chiều mà không sạc, tại trường e ở xa nhà nên tính lấy con 7537 cho trâu bò tí.
    Theo mọi người e nên xúc con nào nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].
    Lăn tăn hôm giờ mà vẫn chưa quyết định được sao bạn, N550LF cấu hình yếu hơn nhưng build lại tốt hơn, tản nhiệt tốt hơn, về khoản pin thì Dell 7537 nhỉnh hơn tầm 30p ở cùng nhu cầu, Dell mỏng nhẹ hơn. Thích thì ghé mình tham khảo tận mắt 2 em rồi quyết định cũng còn kịp nhé, chương trình khuyến mãi đang cập nhật [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

cho em hỏi sao con ásus n550 cài win 7 ko bắt đc wwifi ko cắm đc usb + các chức năng trên bàn fims laptop ha cac bác

Trích dẫn Gửi bởi kriss9x
    cho em hỏi sao con ásus n550 cài win 7 ko bắt đc wwifi ko cắm đc usb + các chức năng trên bàn fims laptop ha cac bác
    Đã cài driver cho nó chưa bạn, down driver về cài là ok nhé, ko thì mang ra cửa hàng cho họ cài giùm. Thường thì bên mình sẽ cài đặt win, driver và phần mềm đầy đủ cho khách luôn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi hangchinhhieu.vn
    Đã cài driver cho nó chưa bạn, down driver về cài là ok nhé, ko thì mang ra cửa hàng cho họ cài giùm. Thường thì bên mình sẽ cài đặt win, driver và phần mềm đầy đủ cho khách luôn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    tks bạn. mình cứ nghĩ mays này chỉ tích họp cho window 8 thôi

Các Chủ đề tương tự

1. tư vấn asus n55 và dell 7537
    Bởi truongbattery trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 10-09-2014, 12:16 AM
  2. Xin tư vấn về Dell Inspirion 7537 và Asus N550LF
    Bởi tinhlaj trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 10-05-2014, 06:25 PM
  3. Phân vân giữa Dell Inspiron 7537 và Asus X550LB
    Bởi windcamkd2 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 10-02-2014, 10:14 PM
  4. tư vấn nơi mua asus n550lf-xo125d
    Bởi kimdung08nd trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 10-01-2014, 01:08 AM
  5. Dell 7537 và N550LF (i5) thì con nào Ok hơn vậy các bác.
    Bởi thienc0 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-25-2014, 03:53 AM