Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10

em đó hàng phân phối chính hãng, bảo hành toàn quốc 24 tháng nhé thớt...thớt nghiên cứu công ty nào giá tốt thì ủng hộ thôi...mua máy thì cứ test ok rồi lấy.

Trích dẫn Gửi bởi cabovidai
    em đang dự tính mua lap top. khoảng 12tr. ai biết đánh giá giúp em con Asus X552LDV-SX750D . Địa điểm thì nên mua ở đâu nhỉ. fpt shop hay laptopno1, laptopnew?
    Nhu cầu của bác là gì nhỉ ? ... vì với 12tr mà bác xúc con này như là ném tiền qua cửa sổ ấy ạ ...
    Cái card GT820M này để làm màu cấu hình thôi - còn hiệu năng nó chỉ tương đương cái card onboard trên con Haswell (xê xích 1 2%) ... Bác cần gì hú em tư vấn cho, mua cái lap 12tr ko phải là lớn nhưng cũng không phải là nhỏ nên chọn cho tốt bác ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ...

www.thegioisoshop.vn
    --Laptop giá sỉ cho khách hàng--
    Yahoo: tgs_tuvan1

em đang dự tính mua lap top. khoảng 12tr. ai biết đánh giá giúp em con Asus X552LDV-SX750D . Địa điểm thì nên mua ở đâu nhỉ. fpt shop hay laptopno1, laptopnew?
    Có em P550LDV chip mới, thiết kế đẹp hơn cho bạn tham khảo thêm nhé. Ở HCM thì ghé hangchinhhieu.vn tham khảo, chuyên Asus có nhiều model với giá cực tốt nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Asus P550LDV-XO516D (Intel Core i5-4210U 1.7GHz, 4GB RAM, 500GB HDD, VGA NVIDIA GeForce GT 820M 2GB, 15.6 inch, PC DOS)

Đang ở
    Cần Thơ
    Trích dẫn Gửi bởi thegioisoshop
    Nhu cầu của bác là gì nhỉ ? ... vì với 12tr mà bác xúc con này như là ném tiền qua cửa sổ ấy ạ ...
    Cái card GT820M này để làm màu cấu hình thôi - còn hiệu năng nó chỉ tương đương cái card onboard trên con Haswell (xê xích 1 2%) ... Bác cần gì hú em tư vấn cho, mua cái lap 12tr ko phải là lớn nhưng cũng không phải là nhỏ nên chọn cho tốt bác ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ...
    mình dự tính mua máy cho viec học và văn phòng thôi. giá thì khoảng 12 tr đổ lại. bạn tư vấn giúp nhé

mình dự tính mua máy cho viec học và văn phòng thôi. giá thì khoảng 12 tr đổ lại. bạn tư vấn giúp nhé
    À nếu bác mua về làm văm phòng thôi thì bác tham khảo em này nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ...
    (NB) ASUS K551LA-XX236D i5 4210U - RAM 4GB- HDD 1TB - DVDRW - 15.6''

Em nghĩ con này ổn vì:
    + Bác làm văn phòng nên chắc cũng cần vẻ ngoài máy sang trọng một chút ... Em này build vỏ nhôm nên dưới góc nhìn của em là khá sang, và chắc chắn là nhìn sẽ đẹp hơn con X552 nhiều ạ
    + Bác làm văn phòng + học hành thôi thì chắc chắn sẽ không cần đến VGA rời, mà cái VGA rời của của X552 cũng khá là "tệ"
    + Với tầm 12tr bác đã có thể mua đc phân khúc K series (cao cấp hơn X, P) nên tội gì mà lại đi mua con X552 kia phải ko bác
    Em góp ý thử cùng bác xem sao ... hôm nào rảnh bác qua em, em với bác làm ly cafe em hỗ trợ bác phần trải nghiệm máy móc coi sao ... cái này em mời bác qua cf cho vui chứ không phải cứ phải mua máy mới qua đc em nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

www.thegioisoshop.vn

Trích dẫn Gửi bởi thegioisoshop
    À nếu bác mua về làm văm phòng thôi thì bác tham khảo em này nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ...
    (NB) ASUS K551LA-XX236D i5 4210U - RAM 4GB- HDD 1TB - DVDRW - 15.6''

Em nghĩ con này ổn vì:
    + Bác làm văn phòng nên chắc cũng cần vẻ ngoài máy sang trọng một chút ... Em này build vỏ nhôm nên dưới góc nhìn của em là khá sang, và chắc chắn là nhìn sẽ đẹp hơn con X552 nhiều ạ
    + Bác làm văn phòng + học hành thôi thì chắc chắn sẽ không cần đến VGA rời, mà cái VGA rời của của X552 cũng khá là "tệ"
    + Với tầm 12tr bác đã có thể mua đc phân khúc K series (cao cấp hơn X, P) nên tội gì mà lại đi mua con X552 kia phải ko bác
    Em góp ý thử cùng bác xem sao ... hôm nào rảnh bác qua em, em với bác làm ly cafe em hỗ trợ bác phần trải nghiệm máy móc coi sao ... cái này em mời bác qua cf cho vui chứ không phải cứ phải mua máy mới qua đc em nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    tks bác đã nhiệt tình giúp [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] sẵn bác tư vấn e chỗ mua ở tphcm luôn được không

tks bác đã nhiệt tình giúp [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] sẵn bác tư vấn e chỗ mua ở tphcm luôn được không
    Nếu bác thích em này thì tham khảo bên em nhé ... giá em tư vấn là ưu đãi cho mem tinhte, còn em này ở ngoài giá hơi cao [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

www.thegioisoshop.vn

Vậy lấy em K451LA, K551LA là hợp với nhu cầu rồi đó bạn, giá tầm dưới 11tr thôi nhé, thêm khảo thêm tại website và inbox [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

cứ tham khảo kĩ rùi quyết b nhé

Các Chủ đề tương tự

1. Một số vấn đề về laptop asus
    Bởi ctydatviet trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 10-08-2014, 05:27 AM
  2. Laptop ASUS
    Bởi bangtam trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 10-03-2014, 09:58 PM
  3. mua laptop asus <15tr
    Bởi minhduc206 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp