Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 8 của 8

Tư vấn màn hình ~2tr

Tình hình là em đang muốn đổi màn hình để xem phim vs game , PTS ảnh nét nét chuẩn màu 1 tí [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] đang dùng em LCD samsung từ đợt bắt đầu mới có màn hình mỏng giờ thấy em nó thua cả màn hàng nét buồn quá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] dù vẫn chạy hoàn hảo 7 8 năm nay [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Em có khoảng 2tr thôi ạ , em lựa được mấy cái này các pro tư vân giúp êm với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] AOC thì hàng nét hay dùng nhưng kb bền k , Acer thì chủ yếu là laptop cũng kb màn hình ntn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    THANK ALL Ạ

Màn hình LCD:Viewsonic Va2046A Wide tầm 2T luôn cón nếu đám trên thì Acer G205HV nhé !

Trích dẫn Gửi bởi hotro.naman001
    Màn hình LCD:Viewsonic Va2046A Wide tầm 2T luôn cón nếu đám trên thì Acer G205HV nhé !
    thank bác ạ , nhưng em thấy 1 cái độ tương phản 100.000.000:1 vs 10.000:1 khác ji về độ nét k ạ ? em cũng hay chỉnh ảnh nên muốn màu chuẩn 1 ít [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Acer G205HV ghi đã dừng sản xuất rồi mà sao bác vẫn đưa lên so sánh thế

Trích dẫn Gửi bởi mauquya1k1
    Acer G205HV ghi đã dừng sản xuất rồi mà sao bác vẫn đưa lên so sánh thế
    em không để í chỉ thấy bên trần anh vẫn đề giá , chắc phải loại em đấy vì ngừng r [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Mình cũng chưa check lại báo giá hãng nhưng nhìn thấy ảnh bạn đưa lên đã ghi là ngừng sản xuất mà.

Trích dẫn Gửi bởi mauquya1k1
    Mình cũng chưa check lại báo giá hãng nhưng nhìn thấy ảnh bạn đưa lên đã ghi là ngừng sản xuất mà.
    vâng mấy lần em lên mua chuột cũng k thấy em n đc bầy nữa [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] trong 3 em còn lại em nào ổn nhất ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]