Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Trích dẫn Gửi bởi hoanganhvudelux
    Cái cấu hình này là chuẩn rồi bác nhé, nếu bác thích mấu chiến thì giảm Ram về 2GB cố sống cố chết em VGA lên GT 740 về sau nâng lên 2x3 chạy cũng vẫn mượt
    Nếu chơi game chắc chỉ tiếu ngạo giang hồ thui bác ơi. E chỉ muốn độ bền nó cao một chút.cái vần tản nhiệt ở pc có quan trong lắm ko bác

chỉ tiếu ngạo giang hồ bản 3D hở bác, ko phải nhẹ đâu nhé, em tést con GT 630 max chỉ có 11-15 khung/s GT 730 đc 25-30 khung/s max cấu hình, chắc phải lấy GT 740 gánh bác nhá

Hehe.nc chơi thỳ ko nhiu nhưng nó phù hợp vs mặt bằng chung của công nghệ 1 Chút thui .bác chơi tru tiên ko

Trích dẫn Gửi bởi hoanganhvudelux
    chỉ tiếu ngạo giang hồ bản 3D hở bác, ko phải nhẹ đâu nhé, em tést con GT 630 max chỉ có 11-15 khung/s GT 730 đc 25-30 khung/s max cấu hình, chắc phải lấy GT 740 gánh bác nhá

Trích dẫn Gửi bởi lynkkyle
    Hehe.nc chơi thỳ ko nhiu nhưng nó phù hợp vs mặt bằng chung của công nghệ 1 Chút thui .bác chơi tru tiên ko
    em test các game thôi chứ ko chơi ạ

xét tổng thể thì game tiếu ngạo là game có cốt truyện , cách làm nhiệm vụ , item vật phẩm , ngựa sida
    So với VLTK3D của kingsoft thì thua xa .... Chỉ có cái PK thì đáng cân nhắc ^^