Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 25

tham khảo nexus 7 đi bác , khá ngon
    Nexus 7 - ME571KL (3G) / Snapdragon S4 Pro / 4x1.5GHz / 2GB Ram / 32GB Flash / 7" FHD IPS / Android 4.3

Trích dẫn Gửi bởi Meomuumo685
    Em đang có nhu cầu mua một máy tính bảng giá khoảng 6-7tr, chỉ để giải trí như lướt web, facebook, chụp hình, chơi game...nhưng pin càng lâu càng tốt. Bác nào có kinh nghiệm giúp em với ạ!!!
    Nay đang có em dell venue 8 đấy bác ơi

Nexus 7 bác nói không có kết nối 3G hoặc 4G LTE ko, chớ em thấy dòng này ko có 3g, hic. Với lại thiết kế mày khá thô, màn hình chỉ có 7inch thì phải, em ko thích lắm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. NHưng dù sao cũng cám ơn bác ạ ^^

@Laptop03 bác ơi, bác xài con này rồi hả, em cũng đang tia con này đó, nhưng mà chưa dam liều mua

Trích dẫn Gửi bởi Meomuumo685
    @Laptop03 bác ơi, bác xài con này rồi hả, em cũng đang tia con này đó, nhưng mà chưa dam liều mua
    E vẫn chưa xài nhưng khách hàng bên em xài ok lắm, nó đnag Km hót nữa bác ak, e này đang hót mà bác theo em nghi trong tầm tiền của bác em Dell hàng chính hãng này là ok đấy

trước giờ máy tính bảng mình thích xài của samsung thôi, máy tính dell thì cũng ok lắm còn tablet thì mình chưa xài nên hông dàm nói

@Laptop03 bên bác khuyến mãi sao thế ạ, nếu đựoc em qua test thử đựoc ko

@Anie Lee =.= bác dễ thương ghia

pin trâu thì mình nghe nói xài dell ok lắm, hiện nay dell đang có con venue 8 mới đó bác, 7 triệu thì đủ tiền mua rồi, em tài chính eo hẹp nên ráng mà gom góp bác ơi