Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Tư vấn nâng cấp máy PC

Câu hỏi đầu tiên đó là máy bạn xài nguồn gì và công suất thực bao nhiêu Walt. Đối với Vga thì nguồn cấp cho nó rất là quan trọng.
    Main của bạn hoàn toàn có thể chạy tốt. Vga này là phiên bản OC nghĩa là nhà SX đã OC sẵn Mem và Clock cho card rồi, mặc định nó đã mạnh hơn so với bản ko OC và nếu bạn ko rành về OC thì khuyên ko nên OC thêm nữa
    Còn về giá thì bạn mua chỗ nào giá tốt nhất thì cứ lấy miễn có tem Minh Thông đối với hàng ASUS

Trích dẫn Gửi bởi hongphuong3116
    Câu hỏi đầu tiên đó là máy bạn xài nguồn gì và công suất thực bao nhiêu Walt. Đối với Vga thì nguồn cấp cho nó rất là quan trọng.
    Main của bạn hoàn toàn có thể chạy tốt. Vga này là phiên bản OC nghĩa là nhà SX đã OC sẵn Mem và Clock cho card rồi, mặc định nó đã mạnh hơn so với bản ko OC và nếu bạn ko rành về OC thì khuyên ko nên OC thêm nữa
    Còn về giá thì bạn mua chỗ nào giá tốt nhất thì cứ lấy miễn có tem Minh Thông đối với hàng ASUS
    Cám ơn bạn.
    Nguôn và công suất thực thì minh cũng không biết xác định bạn xem dùm mình với.

Nguồn này thì chạy được Vga này. Con 740OC ăn cao nhất là 75W. và ko cần nguồn phụ. bạn có thể mua về lắp chạy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Cám ơn bạn nhiều [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

Vớ Vẩn thật Asus ngoài Bắc thì có Vĩnh Xuân spc.vn - Trong Nam thì có Viễn Sơn phân phối Minh Thông nào ở đây mà dán tem ???
    Giá sao rẻ hơn nhiều vậy ??? Con này giá mình xem bên hanoicomputer cũng tầm 3 triệu rồi

Trích dẫn Gửi bởi vuchoan
    Vớ Vẩn thật Asus ngoài Bắc thì có Vĩnh Xuân spc.vn - Trong Nam thì có Viễn Sơn phân phối Minh Thông nào ở đây mà dán tem ???
    Giá sao rẻ hơn nhiều vậy ??? Con này giá mình xem bên hanoicomputer cũng tầm 3 triệu rồi
    Bạn ngoài HN ko biết trong đây, Minh Thông phân phối Asus là chính xác rồi chứ vớ vẩn gì.

Trích dẫn Gửi bởi www.thienloipc.com
    Bạn ngoài HN ko biết trong đây, Minh Thông phân phối Asus là chính xác rồi chứ vớ vẩn gì.
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]Nếu đúng thì cho mình xin lỗi - Vì mình cũng là FAN cuồng Asus lắm nên nghiên cứu rất kĩ ... Mình nhớ không nhầm trong Nam là Viễn Sơn , mà search trên cái NPP của Asus tại VN ko có Minh Thông

Có gì đâu mà xin lỗi. Mình nói để cùng nhau hiểu thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Vì cty mình trong nghề cũng hơn 10 năm, trước giờ chỉ lấy hàng Asus (Mainboard, Card) của Minh Thông.

[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]ừa hì mình sai thì phải nhận chứ
    Mình cũng vừa check lại xong thì Hiện tại Viễn Sơn đang phân phối Gigabyte còn Minh Thông pp Asus trong Nam [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Ngoài này thì Vĩnh Xuân từ 2007 đến giờ vẫn chỉ asus chẹp @@