Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 38
    Trích dẫn Gửi bởi hangchinhhieu.vn
    HCM thì ghé mình nhé, khuyến mãi ko nhiều vừa đủ đồ chơi để dùng và giá cực tốt nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    ok bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] showrow bác gần trường e sắp vô học [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bác cho e hoi bên bác có Dell Latitude 3540 i5 4gb vga AMD 8850M màn HD k e ưang kết con ấy và cho e hỏi là hàng xách tay hay chính hãng vậy bác xách tay thì có chuyển BH về VN đc k ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi nguyentuan125
    ok bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] showrow bác gần trường e sắp vô học [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bác cho e hoi bên bác có Dell Latitude 3540 i5 4gb vga AMD 8850M màn HD k e ưang kết con ấy và cho e hỏi là hàng xách tay hay chính hãng vậy bác xách tay thì có chuyển BH về VN đc k ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    bên b Hiệu chỉ làm chính hãng thôi b ak [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Thiên Minh Giá Rẻ
    bên b Hiệu chỉ làm chính hãng thôi b ak [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    quá kết e 3540 nhưng toàn hàng xách tay mua về lỗi thì mệt vì có Bh chính hãng đâu bác biết tâm lí chung của người mua hàng tụi e rồi đấy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] cửa hàng có uy tín k hay thôi e nghe nhiều người than phiền lúc mua máy thì nhiệt tình lúc bảo hành thì .... Toàn thấy chữ (Hành) chứ k thấy chữ Bảo [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    E k nói cửa hàng nào hết mong mấy bác đừng chém e [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

quá kết e 3540 nhưng toàn hàng xách tay mua về lỗi thì mệt vì có Bh chính hãng đâu bác biết tâm lí chung của người mua hàng tụi e rồi đấy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] cửa hàng có uy tín k hay thôi e nghe nhiều người than phiền lúc mua máy thì nhiệt tình lúc bảo hành thì .... Toàn thấy chữ (Hành) chứ k thấy chữ Bảo [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    E k nói cửa hàng nào hết mong mấy bác đừng chém e [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    bên em thì k tự mình nói mình bán hàng đảm bảo
    Đảm bảo hay ? la do KH quyết định và AE tinh tế nak

mã full HD thì tầm 15tr hơn ấy bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ... còn hàng xách tay thì tầm 13tr [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ... nhìn giá là biết mà bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ... con này công nhận hút hàng kinh ... em về được 1 lô bay ngay trong tuần [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi thegioisoshop
    mã full HD thì tầm 15tr hơn ấy bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ... còn hàng xách tay thì tầm 13tr [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ... nhìn giá là biết mà bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ... con này công nhận hút hàng kinh ... em về được 1 lô bay ngay trong tuần [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Bên bác bản màn HD có phải chính hãng k ?

Bên bác bản màn HD có phải chính hãng k ?
    chính hãng bác ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ... giờ hàng chính hãng dễ check ấy mà, bác tới coi máy rồi lấy số series gọi lên tổng đài là biết ngay [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Tiện đây nhờ các bác tư vấn cho e con laptop giá tầm 11tr đổ xuống. Chip core i5 ( m thì càng tốt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ) ram 4gb vga 2gb. Thương hiệu k quan trọng. Chỉ cần n dùng bền là đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] hàng xách tay cũng ok nhé. Tks trc ạ.

Trích dẫn Gửi bởi thanhdo96
    Tiện đây nhờ các bác tư vấn cho e con laptop giá tầm 11tr đổ xuống. Chip core i5 ( m thì càng tốt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ) ram 4gb vga 2gb. Thương hiệu k quan trọng. Chỉ cần n dùng bền là đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] hàng xách tay cũng ok nhé. Tks trc ạ.
    yêu cầu bác vậy thì 2hand xách tay bác ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi thegioisoshop
    yêu cầu bác vậy thì 2hand xách tay bác ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    M vừa dạo qua mấy web thấy có vài e hàng mới đáp ứng đc k biết chất lượng n có ok k.
    1. Acer v5 573g
    Core i5 4200u
    Ram 4gb
    Vga 720m 2gb
    Giá 11tr300
    2. Lenovo g510
    Core i5 4200m
    Ram 4gb
    Vga 8750m 2gb
    Giá 11tr900
    3. Acer e1 572g
    Core i5 4200u
    Ram 4gb
    Vga 8750m 2gb
    Giá 10tr700
    4. Toshiba l50 a108x ( hàng xả kho, trưng bày của fpt )
    Core i5 4200m
    Ram 4gb
    Vga 740m 2gb
    Giá 9tr700
    theo m.n trong các e trên thì e nào là ok nhất [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. Dầu gội Ichikami của Nhật mua ở shop nào rẻ ạ
    Bởi phuctran2click trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 05-07-2015, 07:09 PM
  2. Cảnh báo cho mn về shop Vân Như bán tóc giả Trung Quốc gây rụng tóc
    Bởi lethienbao trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-18-2014, 05:39 PM
  3. CHo em hỏi có ai dùng tóc thật kẹp ( phím ) shop giang mi chưa ạ ? ( SG)
    Bởi quanghien2212 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-11-2013, 06:51 AM
  4. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-19-2013, 06:54 PM