Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 24
    Trích dẫn Gửi bởi Thiên Minh Giá Rẻ
    B Tú thì em cứ an tâm rùi em ak
    có Bác New ở HN cũng được đó
    Bác laptopnew ấy hả anh? Hqua em thấy có người báo bên bác New bán hàng k ổn.

Trích dẫn Gửi bởi Kmasc.Team
    Bác laptopnew ấy hả anh? Hqua em thấy có người báo bên bác New bán hàng k ổn.
    Anh cũng k rõ em ak, có nới bán thì anh tư vấn thôi nak hj
    em cứ khảo sát kĩ đí
    tiếc anh k chơi hàng NK

Trích dẫn Gửi bởi Thiên Minh Giá Rẻ
    Anh cũng k rõ em ak, có nới bán thì anh tư vấn thôi nak hj
    em cứ khảo sát kĩ đí
    tiếc anh k chơi hàng NK
    A chơi đi để bọn e còn có nhiều sự lựa chọn nữa chứ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

ko nên chơi hàng nhập khẩu, dell buồn buồn bỏ bảo hành là xong, haha, như đợt HP đó

Trích dẫn Gửi bởi duongtuanh
    ko nên chơi hàng nhập khẩu, dell buồn buồn bỏ bảo hành là xong, haha, như đợt HP đó
    Quan trọng là do công ty bán thế nào thôi. Bảo hành cái laptop nhiều nhất cũng chưa đến 2 triệu. Cty chịu bảo hành thì còn nhanh hơn hãng nhiều.
    Hàng USA ở VN đa phần là phân khúc cao cấp nên xác suất hư hỏng thấp hơn hàng chính hãng rất nhiều.

Trích dẫn Gửi bởi ngochantoto
    Quan trọng là do công ty bán thế nào thôi. Bảo hành cái laptop nhiều nhất cũng chưa đến 2 triệu. Cty chịu bảo hành thì còn nhanh hơn hãng nhiều.
    Hàng USA ở VN đa phần là phân khúc cao cấp nên xác suất hư hỏng thấp hơn hàng chính hãng rất nhiều.
    chắc ko [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi duongtuanh
    chắc ko [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Rất chắc chắn. Trừ khi là hàng luộc thôi

Trích dẫn Gửi bởi Kmasc.Team
    A chơi đi để bọn e còn có nhiều sự lựa chọn nữa chứ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    tư vấn cho khách nơi mua thôi em ak hehee
    nếu mua hàng chính hãng ủng hộ anh nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi kenzin17
    Em đang thích con XPS 14 quá mà hỏi các nơi đều hết hàng, search google thì thấy bên này còn hàng, các bác cho em hỏi chỗ này có uy tín không, mua con này bây giờ có hàng củ hàng dựng gì không ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Prolap có mặt ^^
    Bên mình bảo hành phần cứng máy 1 năm, hàng mới 100% nguyên thùng, trong 7 ngày đầu có lỗi từ nhà sản xuất sẽ được đổi máy mới ngay lập tức. Bạn có thời gian thì ghé qua cửa hàng xem máy nhé.

Trích dẫn Gửi bởi kenzin17
    Em đang thích con XPS 14 quá mà hỏi các nơi đều hết hàng, search google thì thấy bên này còn hàng, các bác cho em hỏi chỗ này có uy tín không, mua con này bây giờ có hàng củ hàng dựng gì không ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

http://prolap.vn/shop/dell-xps-14-u...xDWVUCAnzGv19moTUPwNGbKdMSY030OgjoaAk5k8P8HAQ
    bên bình cũng có đó bác, hàng nguyên siêu là được bác ah, ko có gì phải lo