Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

Nhờ các bác tư vấn Laptop với tầm 15 củ

e chỉ có 15 củ thôi, mong các bác tư vấn giúp e mua con lap
    nhu cầu của e là học tập, e học khá nặng, cần chạy 2-3 máy ảo.làm ứng dụng nhiều. e đang phân vân con này
    HP Probook 450 - i5 3230M / 4G / 64G SSD + 750G HDD / AMD 8750M 2GB / 15.6" HD
    • Thông số chính:
    • Bộ xử lý (CPU):Intel Core i5-3230M Processor (3M cache , 2.60GHz) – Turbo Boost upto 3.20GHz
    • Ổ đĩa cứng:750GB SATA + 64G SSD + Caddy Bay
    • Bộ nhớ chính (RAM):4GB DDR3
    • Card màn hình:AMD Radeon HD 8750M (2 GB dedicated DDR3) + Intel® HD Graphics 4000
    • Thông số khác:
    • Màn hình:15.6 inch - diagonal LED-backlit HD anti-glare (1366 x 768)
    • Đĩa quang:Super-Multi DVD
    • Webcam:1.3 megapixel
    • Thông tin pin:Lithium-ion 6 cell
    • Hệ điều hành:Tùy chọn
    • Trọng lượng:2.29 kg
    e thấy nó ảo ảo sao ấy, có SSD 64gb mà giá chỉ tầm 15 củ thôi sao, bác nào xác minh giúp e vụ này
    còn đây là lick gốc ạ :
    http://gateonline.vn/product/176k1n...hdd----amd-8750m-2gb---15-6-hd---free-dos.htm

Đang ở
    382 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 8, Quận 3. Tp HCM

15 củ thì xúc HP Probook 450 chip mới nhất ngon hơn bạn nhé, chạy ổ SSHD.Con Probook 450 chạy chip Ivy trên giờ kiếm không có đâu
    HP Probook 450 G1 (J7V41PA) - i5-4210M 2.6GHz, 4GB, 500GB SSHD, VGA ATI 8750M 2GB, 15.6"

Trích dẫn Gửi bởi hangchinhhieu.vn
    15 củ thì xúc HP Probook 450 chip mới nhất ngon hơn bạn nhé, chạy ổ SSHD.Con Probook 450 chạy chip Ivy trên giờ kiếm không có đâu
    HP Probook 450 G1 (J7V41PA) - i5-4210M 2.6GHz, 4GB, 500GB SSHD, VGA ATI 8750M 2GB, 15.6"
    trước hết là tks bác nha, đêm hôm thế này mà còn vào tư vấn dùm e, hi. con này cũng mọi thứ ok vs e( pin 6cell, hiệu năng ok), nhưng thấy bảo màn hình k dc đẹp hả bác.

Trích dẫn Gửi bởi prettyboy_509
    trước hết là tks bác nha, đêm hôm thế này mà còn vào tư vấn dùm e, hi. con này cũng mọi thứ ok vs e( pin 6cell, hiệu năng ok), nhưng thấy bảo màn hình k dc đẹp hả bác.
    Ko phải là ko đẹp mà đặc tính màn nhám chống lóa nó vậy thôi, màu nhạt và ko được rực rỡ như màn gương, nhưng làm việc và sử dụng lâu thì đỡ mỏi mắt hơn vì ánh sáng phản xạ vào mắt ít hơn màn gương. Mình cũng đang dùng em màn nhám, 2 năm nay mắt vẫn tốt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi hangchinhhieu.vn
    Ko phải là ko đẹp mà đặc tính màn nhám chống lóa nó vậy thôi, màu nhạt và ko được rực rỡ như màn gương, nhưng làm việc và sử dụng lâu thì đỡ mỏi mắt hơn vì ánh sáng phản xạ vào mắt ít hơn màn gương. Mình cũng đang dùng em màn nhám, 2 năm nay mắt vẫn tốt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    vậy thì ok rồi, e oánh dấu website của bác và con 450 g1 này rồi, bác còn con nào khác thì tung lên đây đi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], và đợi các ae khác vào tư vấn thêm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

vậy thì ok rồi, e oánh dấu website của bác và con 450 g1 này rồi, bác còn con nào khác thì tung lên đây đi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], và đợi các ae khác vào tư vấn thêm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Oánh dấu thì cũng chưa chắc là có hàng mua được đâu bạn, lô mới về hàng ngon mà lại ít, giờ còn có 1con mai ko biết sẽ về tay ai [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Hàng chính hãng trong tầm giá 15tr thì em này mới đáp ứng nổi được nhu cầu trên của bạn thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Probook 450 ngon rồi, nhưng nên chiến cấu hình mới nhất nhé, bảo hành chính hãng 2 năm

HP Probook 450 J7V41PA
    CPU: Intel® Core™ i5-4210M (3M cache , 2 x 2.6 GHz) upto 3.2 GHz
    Ram: 4G DDR3L 1600 MHz
    HDD: 500GB 5400rpm SSHD
    Màn hình: 15.6" HD 1366 x 768
    VGA: AMD 8750M 2GB DDR3 + Intel® HD Graphics 4600

Không phải đặc tính màn hình chống loá là màu nhạt đâu bạn ah, bởi vì các dòng business cao cấp cũng sử dụng màn hình chống loá nhưng rất nhiều máy đều hiển thị màu rất đẹp cho các công việc thiết kế đồ hoạ, con probook đấy màn hình của nó trang bị chỉ có là như vậy chứ không được đổi tại dòng anti-glare

E này cấu hình lạ quá ổ 64 GB