Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 9 của 9

Nhờ anh em tư vấn về balo, cặp hay túi chống sốc cho laptop?

1/ Hiện mình nên dùng hàng nào cho laptop 15.6", mình chỉ biết 4 hàng chính hãng no fake : Miti, Hami, Taugus, Sakos. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    2/ Mấy hàng Northface, Samsonie, crumble,.... mấy hàng này tốt nhưng chỉ đặt nước ngoài (amazon) về chứ ở Tp.hcm hầu như là hàng fake loại 1,2,3 hết 99% rầu mà mắc quáu. Dùng mắt thường cầm nắn sờ ko thể phân biệt được.[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    3/ Anh em tư vấn giùm mấy hàng trên hàng nào bền, miếng lót chống sốc dày, êm khi đi ra ngoài công trường nhiều [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    4/ Giả sử nếu mình có cặp đi làm sẵn thì mình chỉ cần mua 1 túi chống sốc tốt tầm bao nhiêu tiền là nó chống sốc ngang với cái balo, nhờ anh em tư vấn giúp[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

4/ Giả sử nếu mình có cặp đi làm sẵn thì mình chỉ cần mua 1 túi chống sốc tốt tầm bao nhiêu tiền là nó chống sốc ngang với cái balo, nhờ anh em tư vấn giúp[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    -------
    túi chống sốc thì đủ loại, giá nào cũng có bạn ạ!
    Túi chống sốc laptop kéo khóa giá 55k
    Túi chống sốc laptop hoa văn 60k
    Túi chống sốc cho laptop, lưới, xốp, dày - 65k
    Túi chống sốc quai ngang 80k
    Túi chống sốc Hello Kitty 80k
    Túi chống sốc Samsonite chất lượng cao 80k
    Túi chống sốc Crumple 130k
    .....

tớ cũng đang muốn mua balo và túi chống sốc nên đặt gạch ở topic này! hehe

ai biết mua túi cho máy 15.6inch ở đâu k ạ.chỉ em với ạ. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

up theo dõi sắp mua hp 450 g1. bác kỹ sư nghành gì nhỉ?[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi wolf_wolf
    ai biết mua túi cho máy 15.6inch ở đâu k ạ.chỉ em với ạ. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    => Túi Miti hay Sakos hàng tốt giá rẻ keeeee

Trích dẫn Gửi bởi GiaoPV23
    up theo dõi sắp mua hp 450 g1. bác kỹ sư nghành gì nhỉ?[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Ngành xây dựng công việc mình là ở ra ngoài nhiều nên lúc nào cũng mang vác em nó theo kee.....

Trích dẫn Gửi bởi GiaoPV23
    => nếu mua G1 pác nên tham khảo mã hiệu con G1 đó nó xài wifi hiệu gì mấy râu kẻo mua về lại gặp sự cố nữa hiiii.......... đơn giản lúc pác mua cầm cái máy chạy xa ra khỏi điểm phát wifi 30m có thêm mấy bức tường cản càng tốt ngồi bật wifi xem mấy vạch (mấy mình test nhà là cách 20~25m qua 2 bức tường 100 máy được 4 vạch) rồi chiến game và xem phim tầm 3h liên tục ko có gì thì rinh nó về được òy đó kakakaka.... Quan trọng bạn thỏa thuận thế nào với cửa hàng thoy kakakak........

Trích dẫn Gửi bởi langphivu
    => nếu mua G1 pác nên tham khảo mã hiệu con G1 đó nó xài wifi hiệu gì mấy râu kẻo mua về lại gặp sự cố nữa hiiii.......... đơn giản lúc pác mua cầm cái máy chạy xa ra khỏi điểm phát wifi 30m có thêm mấy bức tường cản càng tốt ngồi bật wifi xem mấy vạch (mấy mình test nhà là cách 20~25m qua 2 bức tường 100 máy được 4 vạch) rồi chiến game và xem phim tầm 3h liên tục ko có gì thì rinh nó về được òy đó kakakaka.... Quan trọng bạn thỏa thuận thế nào với cửa hàng thoy kakakak........
    tks bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi langphivu
    Ngành xây dựng công việc mình là ở ra ngoài nhiều nên lúc nào cũng mang vác em nó theo kee.....
    hì em đang học giao thông [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. Tư vấn mua balo laptop 15,6''
    Bởi anngoc911 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-23-2014, 04:51 AM