Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10

Nhờ giúp đỡ về asus N56JN-CN107D

Tình hình là e vừa múc con này về cài máy xong thì cắm loa sub không thấy nhận, mới lại cũng không biết phần mềm nghe nhạc của aaus giới thiệu ở đâu. Rất mong được các bác chỉ giáo.
    P/s: các bác cho e hỏi kích hoạt bảo hành như thế nào nhỉ, làm thế nào để kiểm tra thời gian bảo hành của máy ạ, máy e nhờ mua hộ không thấy có hoá đơn đỏ, không biết có cần không. Mong các bác giúp đỡ cho, thanks.

xem lai driver xem sao b nhé

cài drriver xem có thiếu card sound ko?

Thanks các bác đã giúp đỡ, em đã làm được rồi. Còn cái chuyện bảo hành bác nào giúp e với

Trích dẫn Gửi bởi nguyenthangbt1
    Thanks các bác đã giúp đỡ, em đã làm được rồi. Còn cái chuyện bảo hành bác nào giúp e với
    BH thì bạn giữ lại phiếu xuất kho hoặc sổ bảo hành để được BH đúng 24 tháng, còn ko có gì hết thì vẫn được bảo hành bình thường theo số SN trên máy, nhưng sẽ bị trôi 2-3 tháng đó bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

hóa đơn phải nộp cty để lấy lại 10%VAT. thế thì lấy gì làm căn cứ nhĩ

Trích dẫn Gửi bởi traikute
    hóa đơn phải nộp cty để lấy lại 10%VAT. thế thì lấy gì làm căn cứ nhĩ
    Có sổ bảo hành Asus bạn à, ngoài ra Asus bảo hành theo số serial của máy nên không cần lắm đến máy cái này, chỉ sợ may trôi bảo hành lâu quá thôi

Trích dẫn Gửi bởi hangchinhhieu.vn
    BH thì bạn giữ lại phiếu xuất kho hoặc sổ bảo hành để được BH đúng 24 tháng, còn ko có gì hết thì vẫn được bảo hành bình thường theo số SN trên máy, nhưng sẽ bị trôi 2-3 tháng đó bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Thanks bác , Sao em không thấy có sổ bảo hành nhỉ,em chỉ thấy cuốn sổ bọc giấy bóng mở ra thì hình như là sách hướng dẫn. Nếu không sao vãn bảo hành đuọc thì ok, còn nếu trôi thì phải đòi hoá đơn rồi.

Trích dẫn Gửi bởi hangchinhhieu.vn
    Có sổ bảo hành Asus bạn à, ngoài ra Asus bảo hành theo số serial của máy nên không cần lắm đến máy cái này, chỉ sợ may trôi bảo hành lâu quá thôi
    Sổ bảo hành thì hình dáng như thế nào hả bác, em thấy có cuốn sổ bọc giấy bóng, mở ra hình như là quyển hướng dẫn sử dụng, chứ không thays cái nào khác.

Trích dẫn Gửi bởi nguyenthangbt1
    Sổ bảo hành thì hình dáng như thế nào hả bác, em thấy có cuốn sổ bọc giấy bóng, mở ra hình như là quyển hướng dẫn sử dụng, chứ không thays cái nào khác.
    Mỗi sản phẩm trong đó đều có sổ mà bạn, bạn check lại thử xem sao, hoặc giữ cái phiếu xuất kho cho cẩn thận [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. Tìm nơi mua asus n56jn xo102d tại hà nội
    Bởi vcuer trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-10-2014, 12:25 AM
  2. HP ENVY 15 2014 Core i7 4510 và Asus N56JN - CN105D ?
    Bởi guyblack trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 09-29-2014, 11:40 PM
  3. Cần mua ASUS N56JN-XO102DR
    Bởi dominhnhat trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 09-25-2014, 11:05 PM
  4. Mua asus n56jn x0102d
    Bởi kaitavy trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 09-25-2014, 04:30 AM
  5. ASUS N56JN -XO102D ở ĐÀ NẴNG có cửa hàng nào bán ko vậy?
    Bởi anvubds trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 09-23-2014, 02:44 PM