Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

Sony bán thương hiệu Vaio rồi bạn ơi. Bạn chọn hãng khác đi. Nhu cầu và tầm tiền của bạn như thế nào để mọi người tư vấn cho bạn.

Dòng này khá tốt rồi, nếu tìm được thì rất tốt đấy bác ạ, quan trọng nhu cầu của bác là gì, nếu đơn giản giải trí đơn thuần thì thoải mái

Làm văn phòng là chính, thỉnh thoảng có vẽ autocad đơn giản thôi, xem phim. Thấy con này có pin lau, và nhẹ nhưng ko biét có bền ko?

Trích dẫn Gửi bởi duongboqndn
    Làm văn phòng là chính, thỉnh thoảng có vẽ autocad đơn giản thôi, xem phim. Thấy con này có pin lau, và nhẹ nhưng ko biét có bền ko?
    B có tầm củ bao nhiêu b nhỉ
    Mua chính hãng cho an tâm b ak

Có nên mua Sony Vaio Flip SVF-14N23CX/S (Intel Core i5-4200U 1.6GHz, 8GB RAM, 500GB HDD, VGA Intel HD Graphics 4400, 14 inch Touch Screen, Windows 8.1 64 bit) Ultrabook không các bác?
    Mỏng nhẹ tham khảo thêm máy này bạn nhé, dòng business cao cấp, máy bền bỉ, hiệu năng ổn định, đáp ứng tính đi động cao
    ThinkPad x1 Carbon Touch - Like new - nặng 1.36 KG - IBM VN Care 7/2016
    3rd Gen Intel® Core™ i5-3427U Processor (3M Cache, up to 2.80 GHz)
    4GB RAM DDR3 bus 1600 MHz
    SSD 180GB Sata 3
    14.0" MultiTouch Premium HD+ (1600x900) LED Backlit Display
    VGA Intel® HD Graphics 4000 1GB
    Webcam Bluetooth. Pin 3+3c Li-Ion Win8 Pro 64
    BH IBM Việt Nam Care 7/2016 - BH 3 tháng trungtran.vn

Của bền tại người thôi bác ơi, nếu bác kết hình thức của nó thì xúc cũng được, nhu cầu sử dụng của bác thế là thoải mái rồi.