Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Tư vấn mua laptop ngon, bền

em chuẩn bị mua laptop cấu hình như sau: Intel Core i5/ RAM 4GB (hoặc hơn)/ ổ cứng 500GB (hoặc hơn) / màn hình 15,6 inches/ bàn phím type tốt và dạng đầy đủ (có numpad)/ VGA ngon [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    MÁY BỀN (xài hơn 5-6 năm), XÀI ĐƯỢC LÂU, thiết kế mỏng và ĐẸP

em phân vân giữa Asus, Dell và HP. Asus thì cấu hình ngon, tốt mà rẻ nhưng thấy ng ta bảo xài ko bền, 2-3 năm là xuống cấp, Dell thì em đang kết con Dell 7537 vì thiết kế đẹp, nhưng chip i5U ko biết xài có ổn ko, với lại nghe bảo Dell mau nóng, nhưng search thấy bảo tản nhiệt cũng tốt, ko biết con này xài có bền ko, HP thì em ko biết [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. nhờ các bác tư vấn giùm em cái, thanks ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi royal96
    em chuẩn bị mua laptop cấu hình như sau: Intel Core i5/ RAM 4GB (hoặc hơn)/ ổ cứng 500GB (hoặc hơn) / màn hình 15,6 inches/ bàn phím type tốt và dạng đầy đủ (có numpad)/ VGA ngon [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    MÁY BỀN (xài hơn 5-6 năm), XÀI ĐƯỢC LÂU, thiết kế mỏng và ĐẸP

em phân vân giữa Asus, Dell và HP. Asus thì cấu hình ngon, tốt mà rẻ nhưng thấy ng ta bảo xài ko bền, 2-3 năm là xuống cấp, Dell thì em đang kết con Dell 7537 vì thiết kế đẹp, nhưng chip i5U ko biết xài có ổn ko, với lại nghe bảo Dell mau nóng, nhưng search thấy bảo tản nhiệt cũng tốt, ko biết con này xài có bền ko, HP thì em ko biết [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. nhờ các bác tư vấn giùm em cái, thanks ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    dòng phổ thông bạn dùng 1 năm là thấy máy đã khác lắm rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]) nói gì đến 5,6 năm

nge bác diễn tả nhu cầu vậy thì HP Probook 450 G1 nhé bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ... hoặc các máy trạm di động [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

www.thegioisoshop.vnvn
    "Laptop chính hãng - Cam kết giá sỉ cho khách hàng lẻ"

nhu cầu và tầm tiền thế nào b nhỉ
    Để xem U có đuối hay k [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Muốn bền tìm mấy em hàng cao cấp, bạn đưa ra toàn hàng phổ thông.

bạn tính mua trong tầm bao nhiêu tiền,nhu cầu sử dụng thế nào,mỗi hàng đều có phân cấp mục đích sử dụng thích hợp bạn nhé,muốn bền ổn thì chọn dòng cao,vga on là bao ổn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

tầm 16tr thì có model dell 7537 là ngon rồi thớt, thiết kế nhôm nguyên khối, tản nhiệt tốt, vỏ máy mát, cấu hình khá mạnh..

Làm con Envy 14 cho nó rẻ, vợ mình dùng con HP520 7 năm rồi đã đắp chiếu đâu

dell 7537 bạn muốn core i7 hàng usa thì tham khảo cty mình: đang có mấy dòng này giá tốt

Dell Inspiron 7537
    (Brand New) Intel® Core i7 - 4500U Ram 8GB/HDD 1TB/Intel HD Graphics 4400/15.6" HD (1366*768) LED Backlight TouchScreen - MH Cảm Ứng đa điểm/-/WC/Bluetooth/Blacklid Keyboard/Pin 6 Cell/Win 8 Home 64 Bit
    Dell Inspiron 7537
    (Brand New) Intel® Core i7 - 4500U Ram 8GB/HDD 1TB/Intel HD Graphics 4400/15.6" Full HD (1920*1080) LED Backlight TouchScreen - MH Cảm Ứng đa điểm/-/WC/Bluetooth/Blacklid Keyboard/Pin 6 Cell/Win 8 Home 64 Bit

Nếu 16 triệu thì lấy luôn ASUS N550LF ngon hơn Dell 7573 đó bạn, loa nghe nhạc hay hơn, build tốt hơn
    ASUS N550LF-XO125D - i5-4200U 1.6GHz, 4GB, 750GB, VGA GT 745M 2GB, 15.6"

Các Chủ đề tương tự

1. Món ăn ngon ngày cuối tuần
    Bởi kientrogia24h trong diễn đàn Quán Ăn - Nhà Hàng
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-15-2015, 02:37 PM
  2. e có 6tr các bác tư vấn giúp e lắp bộ case ngon
    Bởi trieulamads trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 10-07-2014, 05:05 AM