Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

bác có điều kiện làm em này thì quá ngon rồi ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ...

làm em này là Ok rùi b ak

Trích dẫn Gửi bởi thegioisoshop
    bác có điều kiện làm em này thì quá ngon rồi ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ...
    Em củng tính thế, nhưng chưa biết con này đã Oke chưa ạ? Nó có thật sự là mạnh k? Mình tham khảo ở FPT Shop mà giá đến 44.9tr

Trích dẫn Gửi bởi hankrock0909
    Em củng tính thế, nhưng chưa biết con này đã Oke chưa ạ? Nó có thật sự là mạnh k? Mình tham khảo ở FPT Shop mà giá đến 44.9tr
    đồ hoạ thì bác làm gì ạ, có render thì em này ko ngon, còn kéo lightroom, pts các kiểu thì em này dư bác ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ... còn mạnh thì hiển nhiên ở mức 44.9tr thì có rất rất nhiều em mạnh hơn em này .... [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] em lúc đầu tưởng bác thích xài MAC OS [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi hankrock0909
    Cho em hỏi tí nhé cả nhà, e đã tham khảo trên các diễn đàn, báo chí, thì em quyết định mua con này.

Em đang làm việc văn phòng, lướt web, đồ họa, lập trình vài cái đơn giản. Mong cả nhà tư vấn hộ em nha. Thân.
    Máy này quá ok đáp ứng hu cầu của bác