Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

Tư vấn mua lap học arena-multimedia

Chào các bác,e đang học arena-multimedia và bây giờ muốn mua 1 con lap để học tốt hơn,e phân vân ko biết con loại nào.học có sử dụng các pm khá nặnh đòi hỏi máy có cấu hình cao như: Ai,pts,corell,maya,3d max,....
    Mong các bác tư vấn giúp e loại máy nào đẹp đẹp xíu,cấu hình tốt,giá khoảng 20-25tr.e ở thủ đức,tiện cho e biết địa chỉ mua máy luôn.e định xài lap trước sau này sẽ ráp pc sau.e có thích 2 con này :
    Lenovo YOGA2 PRO-59-402942/i7-4500U/4G/256G SSD

MacBook Pro 13-inch
    with Retina Display
    2.6GHz dual-core Intel Core i5
    8GB 1600MHz memory
    128GB flash storage
    Intel Iris Graphics
    Built-in battery (9 hours)
    LED-backlit display with IPS technology

Cám ơn đã xem bài của e.

Ai giúp e vs [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Con thứ nhất. Chip U ko phù hợp với các pm bạn sd. Chưa nói đến thiết kế ko phù hợp làm đồ hoạ.
    Mac thì màn nhỏ. Ko vga rời bạn làm 3dmax bằng răng.
    Vote bạn. Mấy con MW. Phù hợp. Mấy con trong tầm giá : 8560w màn DC bên songviet có. 8570w, M4700, W520 option,...
    Đẹp thì tuỳ bạn thôi

Tầm 25tr nếu nhu cầu bạn ít làm 3Dmax thiên về giải trí và thiết kế thì có em N56JN này nhé, đáp ứng tốt các nhu cầu trên, thiết kế đẹp, có đèn bàn phím, chip i7HQ thế hệ mới, VGA GT840M, màn FHD đẹp, loa nghe cực hay, thích hợp cho việc giải trí về âm thanh nhé. Còn nếu bạn thiên về công việc thì lấy em elitebook 8570w đáp ứng tốt hơn, thiết kế thì dòng náy rất nặng và hầm hố rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Asus N56JN-CN105D (Intel Core i7-4710HQ 2.5GHz, 8GB RAM, 500GB HDD, VGA NVIDIA GeForce GT 840M, 15.6 inch, FHD, PC DOS)

Tks các bác nhé,mình sẽ xem thử con asus n56 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Đinh nam 2109
    Tks các bác nhé,mình sẽ xem thử con asus n56 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Ở HCM thì ghé mình tham khảo nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

MSI GE60 là ok trong giá này nhất, lâu dùng chơi game cũng tốt hơn mấy em Asus và Lenovo HP