Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 24

Tư vấn mua laptop MỎNG và NHẸ

Mong các bác giúp đỡ tư vấn cho mình một con laptop MỎNG - NHẸ phù hợp cho nữ sử dụng. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Nhu cầu: ứng dụng văn phòng, k nghe nhạc, ko chơi game và cũng ít xem phim.

Vì là nữ dùng nên nhìn tinh tế một chút [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]) Màn hình 13.3 đến 14 inch thôi. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Đặc biệt là cần màn hình độ phân giải cao (1600x900), vì thường xuyên chỉnh sửa văn bản nên nhìn cái màn lởm mỏi mắt lắm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Có kịch kim là 25tr [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Và ko dùng MAC vì lý do cần đồng bộ vs WP [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

Nhân tiện , em đang nghía con Vaio Pro hoặc Multi Flip nhưng vì lý do thương hiệu đang phân vân ko biết có nên mua hay ko? Các bác cho ý kiến giùm em [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Lựa chọn số 1 cho bạn đây
    1kg tất cả máy nhé
    SVP13213CXB CORE I5/4GB/128GB SSD/

Giá bán:

• CPU: Intel i5-4200U, Turbo Boost up to 2.6 GHz GHz
    • Bộ nhớ: DDR3, 4 GB. Đĩa cứng: 128 GB
    • Màn hình: 13.3-Inch ( Touch-Enabled Screen ) inch (Full HD: 1920 x 1080 pixels)
    • Đồ họa: Integrated Intel HD Graphics 4400 _, Share
    • Hệ điều hành: Operating System : Windows 8 64-bit. Trọng lượng: 1.06kg ( 2.34 lbs ) Kg
    • Màu sắc: Carbon Black
    • Bảo hành: 12 Tháng
    • Ngày 05-09 có hàng

Trích dẫn Gửi bởi saigonlab.com.vn
    Lựa chọn số 1 cho bạn đây
    1kg tất cả máy nhé
    SVP13213CXB CORE I5/4GB/128GB SSD/

Giá bán:

• CPU: Intel i5-4200U, Turbo Boost up to 2.6 GHz GHz
    • Bộ nhớ: DDR3, 4 GB. Đĩa cứng: 128 GB
    • Màn hình: 13.3-Inch ( Touch-Enabled Screen ) inch (Full HD: 1920 x 1080 pixels)
    • Đồ họa: Integrated Intel HD Graphics 4400 _, Share
    • Hệ điều hành: Operating System : Windows 8 64-bit. Trọng lượng: 1.06kg ( 2.34 lbs ) Kg
    • Màu sắc: Carbon Black
    • Ngày 05-09 có hàng
    Em nghía con này bên bác rồi nhưng giá chát ra phết. Bác cho em hỏi ngoài HN bên bác còn con f14a16 ko?

mình thì rất khoái em này vì cũng hay phải chỉnh sửa văn bản, dùng nhiều bảng tính exel cộng thêm 1 lô lốc ctrinh nữa nên thấy em này sử dụng thật tuyệt vời

Toshiba Satellite U845w

Qua nhiều năm tiếp xúc với khách hàng, thì mình nhận thấy một điều là nhu cầu tìm một chiếc laptop để dùng công việc văn phòng, cộng với chút giải trí và xem phim HD là nhu cầu mà nhiều khách hàng tìm kiếm nhất. Với U845W, bạn không những có thể giải quyết những vấn đề trên mà còn giải quyết được một cách hoàn hảo. Với trọng lượng 1.8kg và thiết kế máy rất gọn, Pin dung lượng cao 54wh giúp bạn có thể dễ dàng di chuyển, màn hình 14.4" HD+ tỷ lệ 21:9 (1792x768) là tỷ lệ hoàn hảo để xem phim giải trí, Bộ loa hàng hiệu Harman Kardon không có đối thủ trong dòng ultrabook. Đặc biệt là khi làm các công việc văn phòng, các bạn có thể xem một lúc 2 bảng biểu hoặc 2 chương trình song song, Bác nào mà vừa làm văn phòng vừa làm thêm bán hàng Facebook thì em này là best choice vì vừa để 1 cửa sổ để làm việc, 1 cửa sổ của Facebook update tình hình rất là nhanh, rất tiện lợi và rất dễ dàng quản lý cũng như quan sát hoặc copy, paste rất nhanh, nói chung em này rất là phê, được rất nhiều người săn lùng, thiết kế và vật liệu của em này cũng rất thời trang và cao cấp nhìn khá là yêu

Với màn hình rộng, người dùng có thể chia màn hình của U845W thành hai phần để lướt web. hoặc làm thành 2 bảng biểu hoặc 2 cửa sổ văn bản hoặc vừa bật một cửa sổ văn bản một cửa sổ multimedia....

Chiếc ultrabook của Toshiba đặc biệt phục vụ cho nhu cầu xem video HD của người dùng.

Vỏ ngoài trơn mịn của U845W dễ khiến người ta tưởng nhầm nó là một chiếc đầu Blu-ray hơn là một chiếc laptop.

Trích dẫn Gửi bởi Sonthedog
    Em nghía con này bên bác rồi nhưng giá chát ra phết. Bác cho em hỏi ngoài HN bên bác còn con f14a16 ko?
    Sony h chỉ có hàng NK thôi b
    chính hãng h ít lắm

Tầm tiền đó thớt kiếm dell xps 14 thiết kế vỏ nhôm nguyên khối, trông đẹp và khá sang trọng

Trích dẫn Gửi bởi Thiên Minh Giá Rẻ
    Sony h chỉ có hàng NK thôi b
    chính hãng h ít lắm
    ra sony center thì liệu có k bác?

ra sony center thì liệu có k bác?
    Xác xuất cao là k b ak

xps đây

DELL XPS 14 XPS 14 CORE I5-3337U /4GB/500GB/W8

Giá bán:

• CPU: Intel® Core i5-3337U Processor , _ GHz
    • Bộ nhớ: DDR3L, 4 GB. Đĩa cứng: 500 GB
    • Màn hình: 14.0 inch (1600x900 pixels pixels)
    • Đồ họa: NVIDIA GeForce GT 630M with 1GB DDR5 VRAM Rời, Card onboard
    • Hệ điều hành: Windows 8. Trọng lượng: 2.17 Kg
    • Màu sắc: Silver Anodized Aluminum
    • Ngày 05-09 có hàng

tùy nhu cầu thôi thớt, làm dell xps 14 trên đó là khá ngon rồi