Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 23

Tư vấn laptop vừa chơi vừa học !!

Mình vừa đậu cấp 3 xin đi xin lại mới được papa cho tiền mua con laptop -_-
    Nhu cầu của mình là : Chơi game off là chính , thỉnh thoảng xem phim , soạn thảo văn bảo ...
    Ngân sách papa cho là trên dưới 16tr 1 tí
    Mình ngắm đc con Dell ínpiron 7537 lâu rồi nhưng dạo này có ra dòng nào hay hơn k ạ ?

Bọn trẻ giờ sướng thật lên cấp 3 mà đc sắm lap[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], mình vừa đậu đh xin mãi mới đc cho mua con dell 7537[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Mà sao nghe nói con này wifi hơi yếu, hóng các bác vào tư vấn[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

E phải kì kèo mãi papa với cho đấy bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

Em dell 7537 la oke rồi đó bạn, có thêm em dell ins 5547 i7-4510 8gb 1tb vga 2g amd r7 m265 nữa chạy cũng khá.wifi vi vu.

www.laptophoangchi.com
    Hàng Brandnew - Giá tốt nhất.

vấn đề là papa cũng có xèng cho bạn, Mình năm 4 rồi mới kì kèo mãi xin được chục củ để lên đời máy, phải tự bù ra thêm tầm 5 6 củ nữa đây, cũng đang chọn máy đây, đồng tiền có hạn nên băn khoăn quá

Trích dẫn Gửi bởi kd_hoangchi04
    Em dell 7537 la oke rồi đó bạn, có thêm em dell ins 5547 i7-4510 8gb 1tb vga 2g amd r7 m265 nữa chạy cũng khá.wifi vi vu.

www.laptophoangchi.com
    Hàng Brandnew - Giá tốt nhất.
    Nghe nói dell 7537 wifi chập chờn lắm hả bác.

Ặc chập lắm ạ @_@ E ở nhà chủ yếu dùng wifi -_-

Đang ở
    0902585154
    Trích dẫn Gửi bởi Hoang Min
    Nghe nói dell 7537 wifi chập chờn lắm hả bác.
    Ko phải chập chờn, mà do thiết kế của Dell nó làm cho máy bắt sóng wifi bị yếu, tức là nếu ở xa nguồn phát hoặc cùng một nguồn mà nhiều máy bắt thì Dell bị thọt hơn chút, và kế tiếp là mấy em có vỏ nhôm nguyên khối. Trước phòng mình 3 thằng 3 cái lap, con của mình xịn nhất, mới nhất vậy mà bắt sóng lại thua đám cùi bắp kia bị tụi nó chọc tức vãi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Damnnnn
    Ặc chập lắm ạ @_@ E ở nhà chủ yếu dùng wifi -_-
    Nếu ở nhà có wifi riêng thì ok nhé, ngoài em đó ra còn em N550LF này đáng để bạn quan tâm và tham khảo thêm nè. Dòng giải trí, build ổn, thiết kế đẹp, có đèn bàn phím, GT745M chiến tốt các game tầm trung [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Asus N550LF-XO125D(Intel Core i5-4200U 1.6GHz, 4GB RAM, 750GB HDD, VGA NVIDIA GeForce GT 745M 2GB, 15.6 inch, Free DOS)

Trích dẫn Gửi bởi hangchinhhieu.vn
    Ko phải chập chờn, mà do thiết kế của Dell nó làm cho máy bắt sóng wifi bị yếu, tức là nếu ở xa nguồn phát hoặc cùng một nguồn mà nhiều máy bắt thì Dell bị thọt hơn chút, và kế tiếp là mấy em có vỏ nhôm nguyên khối. Trước phòng mình 3 thằng 3 cái lap, con của mình xịn nhất, mới nhất vậy mà bắt sóng lại thua đám cùi bắp kia bị tụi nó chọc tức vãi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Nếu ở nhà có wifi riêng thì ok nhé, ngoài em đó ra còn em N550LF này đáng để bạn quan tâm và tham khảo thêm nè. Dòng giải trí, build ổn, thiết kế đẹp, có đèn bàn phím, GT745M chiến tốt các game tầm trung [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Asus N550LF-XO125D(Intel Core i5-4200U 1.6GHz, 4GB RAM, 750GB HDD, VGA NVIDIA GeForce GT 745M 2GB, 15.6 inch, Free DOS)

Thế dùng trong trường học C.ty thì thế nào hở bác, chắc khỏi bắt, luôn nhỉ[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

tiện thể cho em hỏi, e là sinh viên kế toán, nữ nên cũng chả yêu cầu gì cao lắm, e muốn mua 1 em lap 12tr đổ xuống, i5, mỏng, ram 4g thích hợp cho công việc e đang học ạ, e chỉ thích xem phim thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] mọi ng tư vấn giúp e với nhé,
    tks