Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 22

Trích dẫn Gửi bởi JMvcfree
    có bác nào dùng con dell 7537 này rồi cho e hỏi pin nó có bền không ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    con này trước mình cũng kết lắm nhưng mấy thằng bạn dùng mượn về trải nghiệm. Như nhận xét của cá mhaan mình em này được cái bề ngoài đẹp cảm giác thấy nó cứ làm sao ý nên kết em này hơn HP Probook 450 G1 - J7V41PA mới ra nên đợi một thời gian nữa xem ntn đã [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

có bác nào dùng con dell 7537 này rồi cho e hỏi pin nó có bền không ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Pin có trâu ko chứ bền là sao bạn? Pin thì dùng tầm 3 năm là xác định đổi viên mới, nếu biết cách sử dụng thì tầm 4 5 năm thay vẫn được [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi hangchinhhieu.vn
    bền
    ôi chết,sorry e viết nhầm,ý em là pin nó dùng đc mấy h ấy ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi GiaoPV23
    mhaan
    ừ,mình cũng đang đắn đo 2 hp probook 450 g1 với con dell 7537 mà,phân vân qá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] con nào cũng có ưu điểm riêng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

bác hỏi thời lượng pin thì chỉ mong ai đang dùng trả lời thôi, chứ các anh thương gia chỉ phán theo thông tin nhà sản xuất (mà cái thông tin đó thì chả bao giờ được)

Nhu cầu nhẹ nhàng bạn xài dell ins 7537 là khá ngon.mỏng nhẹ lại đẹp nữa.còn hiệu năng tốt thì xài hp. Hp mấy dòng pro này đc cái cpu chip m. Dạo này thấy cũng hay lỗi vặt

www.laptophoangchi.com
    Hàng Brandnew - Giá tốt nhất.

Trích dẫn Gửi bởi traikute
    bác hỏi thời lượng pin thì chỉ mong ai đang dùng trả lời thôi, chứ các anh thương gia chỉ phán theo thông tin nhà sản xuất (mà cái thông tin đó thì chả bao giờ được)
    Đúng rồi bạn, thông tin nhà sản xuất đưa ra tới 6h mà thực tế sử dụng tầm 4h, bạn mình đang xài con này, chỉ lướt web với wifi thôi, còn nhu cầu khác như game hay lướt web chắc sẽ thấp hơn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Con này lướt web linh tinh, ko nhạc ko phim trụ đc 5h - 6h đó bác, em đã test [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ... con này thì quả pin ăn đứt mấy con probook cũng như mấy con consumer của ASUS, HP, bây giờ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

ôi chết,sorry e viết nhầm,ý em là pin nó dùng đc mấy h ấy ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Tầm 4H b nhé

Các Chủ đề tương tự

1. Phân vân giữa hai con dell 7537 và dell 5447 nhờ các bác tư vấn giúp
    Bởi datnnb502 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 10-06-2014, 10:30 PM
  2. dell 7537 - dell N5547 tư vấn giúp em . cho em cái giá và địa chỉ mua hàng
    Bởi sanxuatbalotuixachvn trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 10-03-2014, 05:04 PM
  3. dell 7537 và dell 7437
    Bởi lanphuong23 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp